Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, nifanye nini ili ibaki kuwa history!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Budodi12, Jan 25, 2012.

  1. B

    Budodi12 Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Niliamini alinipenda kwa dhati, but siamini kile anachoniambia sasa, "TUACHANE" ndo kauli yake ya mwisho.
    Chanzo cha hili ni hv mara baada ya
    Misimu ya sikukuu kuingia aliniomba hela ya shopping.
    Kiukweli nilikuwa nimepigika sana coz mi ni mwanafunzi wa chuo na by that time boom halikueleweka lita toka lini.
    Nilimweka wazi akanielewa.
    Nilikuja kushangaa after 1week kabadilika ghafla na kusema mimi simjali kabisa so anaweza hata kuibiwa huko aliko.
    Niliendelea kumwambia kuhusu hali yangu. 1/1/2012 nilimpigia simu kumtakia heri ya mwaka mpya, ndipo nikaambulia kauli isiyo na sababu "TUACHANE"
    ni mwaka mmoja toka tuanze uhusiano.
    Nilimpenda sana binti huyu and I've done alot 2her but siamini ninayoyasikia sasa.
    Mbali na hayo, ametokea kunichukia sana now days na hataki kuona call or sms kutoka kwangu.
    But I still luv her, je nifanye nini ili nistay away from her?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    usitoke seminar rooms
    soma sana hadi upate festi klasi.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Festi klasi ya wapi?
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ngoja kwanza nimalize kupika ntarudi kukushauri ila ushauri wa fasta hakufai wala hukustahili na hajawahi kukupenda alikuwa anakutumia!je unafurahi kuitwa buzi kama hapana kimbia zako.
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    Huyo tayari kapata wenye nazo ndo maana kasema muachane.
    Ili uweze msahau jiweke busy na mambo mengine kama kusoma
     
  6. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mi sielewi unashindwa nini hapo! Mmbwage then move on! Acha utoto!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo alikua anataka boom lako tu.

    Futa namba yake, weka akili kwenye kitabu, fanya mambo yanayokufurahisha, kuwa karibu na watu wanaokufurahisha utamsahau muda sio mrefu.
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Hizi story za watu kuachwa na then bado wanang'ang'ania kwa wale waliowaacha zinakuwa nyingi sana
    Watu wanashindwa kuelewa kuwa kama mtu amekumwaga move on na life na maisha sio yule yule tuu aliyekumwaga bado maisha yanaendelea na itakuwa asubuhi na itakuwa jioni siku imekatika
     
  9. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    1. Hakikisha haukai idle muda mrefu mwenyewe,
    2. Jichanganye na marafiki zako siku moja moja toka out na rafikizo hii itakusaidia kupunguza kumuwaza,
    3. Kuwa busy na kitabu, elimu ni zaidi ya huyo aliyekupiga chini,
    4. Muombe Mungu wako akupe mwingine mzuri zaidi yake.
    :A S-coffee:

     
  10. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli mapenzi na mapene tu! Kwahiyo unadhani ungekuwa na pesa usingeachika?
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kumbe boom linatosha mpaka kuhonga? maandamano ya nini sasa!!
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,086
    Trophy Points: 280
    utamsaau tena msimu huu wa mechi za kombe la mataifa ya afrika,nenda kacheki kila mechi ondo picha zake kwenye simu na albamu yako.maana ukiendelea kuzicheki utaendelea kuumia.
     
  13. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Naomba nikuulize swali kabla ya kukupa ushauri. Huyo mtu wako mlipendana au mlitamaniana?
     
  14. B

    Budodi12 Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tulipendana sana na hakuwa na tabia za kuomba omba pesa but in most cases nimekuwa nikijitoa kumsaidia pale anapopatwa na matatizo kwa moyo wangu kabisa coz ni Yatima.
     
  15. T

    Tanganyika2 Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole dogo,
    Kaa utambue: YATIMA HADEKI; ukiona adeka kapata mfadhili..... tehe, tehe teeeeeh
     
  16. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,941
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280
    Mpotezee,acha uoga kijana.
     
  17. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    pole xana ww endelea kupiga kitabu
    Hao mbona wapo 2. Ww hulalamiki kwa kuachwa sema amekupotezea muda.
     
  18. B

    Budodi12 Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    thanks for your help.
     
  19. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hata kama kusoma hujui basi picha ipo wazi kabisa mkuu, achana naye maana mpaka kufikia hivyo alivyo sasa ni kwamba hana time na wewe na inawezekana kabisa kwa asilimia nyingi ameshaanza mahusiano... kutokana na maelezo yako inaonekana amejua udhaifu wako kwa kuwa anajua kuwa unampenda saaana na anatumia nafasi hiyo kukuendesha!! si hilo tu binti anaonekana ni material oriented, yaani wewe kuwa naye lazima uwe na kitu. swali ni je: ukiwa nae ndani ya ndoa kwa mfano na siku moja ukapunguzwa kazi (hatuombei hili ila linawezekana) ataendelea kukuvumilia katika kipindi hiko kigumu? ndo mana nakwambia achana nae!! unatakiwa kuoa mke ambaye una hakika kuwa mtaendelea kupendana na kutoka out pamoja, kushikana mikono hadharani huku mkifurahi kwa miaka 25-30 ijayo ( licha ya changamoto mbalimbali za ndoa), na huyo si mmoja wao nakuambia.. na kumbuka si vyema kuonyesha upendo kwa mwenziwako kwa asilimia 100 waziwazi hata kama kweli unampenda hivyo, wengi wamelia kwa sababu hiyo!! Mpende ila uwe na kiasi na pia ajue msimamo wako tangu mwanzo na kuwa huyumbishwi hovyo, wanawake wanapenda watu imara na wanaostick katika maamuzi yao bila kusita ikiwa maamuzi hayo ni positive

    move on!!!... kwa wakati huu usikurupuke kutafuta mwingine..pumzika kwa muda kidogo, futa machungu yote uliyonayo na jaribu kumsahau huyo mtu wako, futa contact zake zoote iwe simu, email, facebook na nyingine zoote!! ikiwezekana pata line mpya ya simu ili usipate nafasi ya kuintaract nae, kwa njia hiyo itakusaidia kumsahau kwa haraka... ukipata nafuu na kusahau, tafuta kigoli mwingine na usiwe na papara kwenye kumtafuta, jua historia yake na familia yake ilivyo kwenye mahusiano, hii itakusaidia sana kujenga mahusiano imara, ukiona umepata mtu anayeonekana hana mwelekeo usisubiri mpaka umpende weeee ndo ujaribu kujiondoa, toka mapemaaaaaaa.

    nakuambia achana na huyo wa sasa kwa kuwa hawa viumbe huwa wanaacha mbachao kwa misala ipitayo, hawa viumbe wakishakudelete kwenye database zao basi ujue huna chako na imekula kwako, na ukiendelea kulazimisha unajenga chuki tu kwao, "to them there is a very thin line between love and hate", akikuchukia anakuchukia kweli, haijalishi kama mlikuwa na A+ ya mahaba.... achana nae, achana nae huyooo

    all in all pole sana, lakini nakutia moyo utampata uliyetengewa na maulana muda ukifika... in the mean time hayo mapito upitayo ni experience tosha kwenye CV yako ya malavidavi, ukikutana nayo mara 2 au 3 basi utakuwa umekomaa haswaa na mapenzi ya siku hizi ya ki.com hayatakusumbua
     
  20. B

    Budodi12 Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    asante sana kwa ushauri wako.
     
Loading...