Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je nianzie programu ipi?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Washawasha, Apr 8, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Heshima mbele wanatechnology,binafsi nataka kuanza kujifunza from scratch,hakuna hata programu moja ya kompyuta ninayoijua lengo langu ili niweze kuwa web designer
     
  2. D

    Developer JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Anza na HTML peke yake kwanza, tumia notepad kama development tool yako kwa kujifunzia, check na tutorial link hiyo: HTML Tutorial . Usisite kurudi ukipata tatizo lolote.
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nashukuru mkuu ngoja nianze somo,nikikwama nitarudi
     
  4. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Link nyingine nzuri ni Hii W3Schools Online Web Tutorials. Fuata mtirirko kama unvyoonyshwa hapo mpaka kwenye CSS.

    kwa kuwa umesema unataka kuwa web desinger ukimalza kajifunze HTML na CSS nenda kajifunze photoshop kidogo ujue jinsi photoshop inavyoweza kuongeza ladha ya tovuti. Pia java script na jquery

    Elewa kuna tofauti kidogo ya web developer na web desingers
     
  5. D

    Developer JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Of you said it Zing, hata hiyo link niliyompa ni ya w3school
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Asante sana mkuu nitaanzia hapa mpaka nielewe.Je ni tofauti gani kati ya web developers na web designers na ni ipi nzuri kati ya hizi fani mbili?
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Developing a website ni kitu kila mtu anajiweza kujifunza, designing a website ni ngumu zaidi, you need to have that artistic eye, kama ilivyo kwa fashion designer (sio kila mshonaji ni fashion designer)

    It is much easier to learn how to develop a site that learning how to design a site
     
  8. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chukua na hii link Scratch | Home | imagine, program, share itakusaidia kwa kujifunza. Ukikwama mahali we ni PM.
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hamna shaka mkuu nitafanya jitihada katika hili na nikikwama nitaku PM
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    basi nitailazimisha akili yangu katika kudesing nikikwama nitaenda kwenye developing
     
Loading...