Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, ni wangapi kati yetu?!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Amyner, Sep 21, 2011.

  1. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Je, ni wangapi kati yetu tupo kwenye ajira tunazozipenda kwa dhati? Au ndio hivyo inabidi tu kwenda kazini, kufanya kazi ambazo pengine hauzipendi sana (unakuta unalalamika kila siku lakini bado upo) since its your only way to survive?!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    kwa kweli tupo wengi......ulichosoma sicho unachokifanya....huo ndio ukweli.....
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Wengine hata walichosomea hawakipendi.
     
  4. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Unaona kazi ya Mwenzako Ndio bora.

    Ukweli ni kwamba wengi tunachukia kazi zetu tunatamani kazi wanazofanya wengine.

    Its just a circle in life.

    yaani HR manager anatamani Bora Angekua Senior accountant na Senior accountant anatamani Bora angekua HR manager.

    Ndio maana we dont Perform better in our roles
     
  5. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kazi mbaya ukiwa nayo, ukiwa huna kazi, kazi yeyote ni nzuri, uliza wasiokuwa nayo watakwambia, na ukitaka kujua uzuri wa kazi acha kazi uone ilivyokazi kupata kazi, inawezekana hufurahii na huipendi kazi uliyonayo lakini ifanye kwa bidii ukiwa na malengo ya kuja kujiajiri mana hapo utaipenda mana itakuwa yakwako, binadamu sikuzote huwa haturidhiki huwa tukipata tunahitaji zaidi na zaidi
     
  6. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah ni kweli,hii yote kwasababu huna jinsi ila ni kupata chochote.
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    I love my job..............:]
     
  8. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Namshukuru Mungu, I like what am doing, I enjoy my job.
     
  9. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    you are so right mlachake. Mi nadhani career guidance tangu level ya ordinary, ni muhimu sana.
     
  10. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Siku hizi people dont just follow their passion. Yaani mtu hasomei udaktari kwasababu anapenda kuwa daktari lakini anasomea udaktari kwasababu Anaweza kupata kazi mapema.
     
  11. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na kupata mkopo 100% basi.Baada ya hapo hakuna kitu anachofanya ni bla bla tu
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wengi hawapendi kazi zao na ndio maana hawazifanyi kwa ufanisi.
     
  13. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    What job? Cleaning Mbowe's backyard?
     
  14. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Which job? Making cleanliness for Mbowe's family loo?
     
  15. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Thats why umeamua kukubali kazi ya kuwalisha chakula mbwa wa Slaa?
     
  16. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndiyo maana na wewe umekubali kufanya kazi ya kusafisha bafu ya mke wa Slaa?
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama huna cha kuchangia ni bora ukaishia kuview au ndio wale mnaolipwa na na nape nini..

     
  18. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Juzi nilikuwa TRA kufuatilia mchakato wa leseni mpya....
    Foleni ilikuwa ndefu sana,
    Huo mda wafanyakazi wale wa TRA wametoka lunch lakini yule binti,
    Aliyekuwa anatuhudumia akapitiliza na kuanza tena kukoroga chai huku anapiga domo!
    Hasira niliyokuwa nayo ikanikumbusha hiyo "red" Statement... ndio maana na mimi nilikuwa nmetoroka kazini kwangu
     
  19. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ajira hizi ni km ndoa, waliomo wanataka toka, walio nje wanataka ingia..............
     
  20. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndoa tamu wewe hasa umpate mtoto wa kitanga anayejua mahaba
     
Loading...