Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni wakati gani hasa unafaa kufundishana mautundu ktk majamboz?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mito, Apr 27, 2012.

  1. mito

    mito JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Jamani kufuatia mada ya after-sex mistakes naona ipo haja ya kujadili upi ni muda muwafaka wa kurekebishana kasoro zetu ktk majamboz. Mfano umemaliza kuduu na mwenzi wako, lakini baada ya kumaliza game ukagundua kuna mavituzi pengine ungependa yaboreshwe au ayaongeze ktk package yenu ya majamboz. Je, utamwambia/utamfundisha after game yaani baada tu ya kuwa mmemaliza mchezo? au mtakapoanza round nyingine? au siku nyingine kabla ya game? au siku yo yote ambayo hamko ktk game? yaani ni wakati gani hasa wewe ungependa mwenzio akurekebishe?
     
  2. r

    royna JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    baada ya sex,sio wakati sahihi wa kujadili mambo mengi, bali ni muda wa kutulia na kusikilizia mmalizio wa tendo hilo.Hivyo ni vema wanandoa watafute muda mzuri preferably ambao sio wakati wa sex na kudiscuss mapungufu hayo na hata kupongezana. Bali kama ni mambo yanayohitaji maelezo kwa vitendo, yanaweza kujadiliwa hata kufanywa wakati hata baada ya tendo la ndoa.
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    During the process, you learn it better.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ni wakati gani unatakiwa kufurahia chakula?
     
  5. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    muda mwafaka wakati wa tendo na unatakiwa kuonyesha nin ulichonacho kwa kumweleza mwenzako kwa matendo na c kujadili nini mtafanya. but baada ya tendo maongez ni kuhusu nin mlichofanya hasa kipya au kilichokupendeza usifie. pia unapoanzisha utundu mpya hata kama kashndwa kuhimili sifia hii inamuondolea uoga na kumfanya kujiamin na hata kuwa na mchango zaidi.
     
  6. mito

    mito JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    wakati wa kula mkuu
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    itapendeza kama mtafanya baadhi ya sessions kuwa za fun tu (siyo full-blown sexual encounter kivile) na kila mtu kuleta utundu utundu wake while keeping the whole thing simple and unprocedural... in the process mnaweza kuelekezana vitu kadhaa (even kutiGolize kidogo kidogo) with a light touch teh teh teh...
     
  8. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabla ya tendo hapo ndo poooouwaaa kabisa.
     
Loading...