Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni vitu gani vya kuzingatia unapo tafuta best man na sehemu ya honeymoon?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Aug 16, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Naombeni msaada wenu
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    kwani hujaoaga tu?
     
  3. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unaoa @ jibujibu?
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sijawa na ndoa bado lakini angalau kuhusu honeymoon ninaweza kusema kitu. Kwanza kabisa, nyie wawili mnapendelea nini?kukaa tu hoteli ya bei kubwa kwa siku mbili baada ya harusi (ambayo honestly it sucks to me)? Au mnapendelea kujivinjari sehemu nzuri hapa nchini kama ngorongoro au serengeti au hata kule sijui kigoma ambako kuna mbuga yenye sokwe?? Outdoor activities in other words.

    Kama hiyo haipendezi mnaweza kwenda hata visiwani na hapa I don't mean zbar nendeni kwingine kama seychelles niliona kwa tv na pakanivutia sana.

    South africa kila couple inaenda siku hizi baada ya harusi. Hamna cha viza wala nini ni tiketi yako tu na passport. Unaeza jitosa mkaenda egypt kule kwenye pyramids....yani mimi idea yangu its all about touring new places that you both have never been to.

    Sasa vyote hivi vinahitaji chapaa (hela) kwa hiyo uzingatie hilo. Uwe na pesa ndefu kiasi inategemea na wapi mnaenda. Mfurahie maisha na ita-spice up your honeymoon time.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />





    <br />
    <br />
    Nataka nivute kitu bwana, upweke umenichosha.
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mnakaa bichi siku mbili bila kwenda nyumbani wala kula, msosi wenu utakuwa tunda tu.
     
  7. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sorry dada naomba ufafanue juu ya swala la kutohitaji VISA kwenda South ,mi nataka jivnjari huko cku kadhaa kabla ya kuingia home tz
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    I hope this is the most useful thread for me today as I'm on my way to to do the same very soon!
    Kuna aliyenishauri honeymoon tuende Kericho au Yaeda Chini? Are they the best place!
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kubwa ni kuwa best man awe ni mtu unayemfahamu fika kitabia asije akakuacha solemba siku ya siku...................

    honey moon ni suala la chenji zimejaa kiasi gani, nafasi na vionjo vyako binafsi.........................lakini ushauri wangu ni kuwa usikufuru na kujisogezea laana na hiyo ndoa ikawa haina jipya zaidi ya kukumbuka siku ya harusi.........................make it simple but not cheap lest you cheapen yourself...............
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni hivi, Tz na SA waliingia mkataba mwaka jana kuwa wananchi wa pande zote mbili wanaweza kuja TZ au kwenda SA bila visa. Ni uwe na valid passport yako tu na Yellow fever card maana SA wako serious na hii. Ila ukaaji wako huko SA usizidi siku 90 (miezi 3)
     
  11. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Awe na ndoa "safi".
     
  12. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Buji unuamuulizia mtu ama wewe mwenyewe,manake kuna post zako humu ulishasema kama umeoa tayari?
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    kericho is a very nice place to visit, ila utahitaji arrangement ya usafiri. u can drive to mombasa pia. idea ni kufanya kitu affordable kwa muda reasonable. nadala ya kulala serena na kulipa 150 $ kwa siku mbili, u can stay in tourist bandas for 2 wks na kufanya game drives. ukiongea na traveling agency wanaweza kukupa cheap exciting plans. unaweza kuangalia pia saadani (kwa kupitia bagamoyo au pangani), exciting beach game reserve
    <br />
    <br />
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    sijui kama huko ni kuzuri au la, vipi kuhusu Kitulo national park au Sadani?
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    kuhusu bestman, nadhani mtu mwenye hofu ya mungu atafaa zaidi. manake kuna msimamizi wa ndoa yy ni kuharibu tu na pengine amtokee hata mwenza wako! all in all, siku hizi wasimamizi hawana nafasi sana,manake unawezakuta na wao wana matatizo zaidi yenu. as long as sio mtu negative kupita kiasi, mwendo mdundo!
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    asante mkuu
     
  17. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Asante sana .Basi nitapitia kumsalimia mzee huko bondeni nastay kidigo halafu naunganisha home.
     
  18. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    nakushauri kakangu,
    usiende kukaa hotelini, nenda kwenye sehemu itakayo stick akilini.
    Nendeni mbali, kuna Selous mto Rufiji kule, bei chee kabisa, mnasokomezana huku jicho likiangalia wanyama. Hoteliza mjini mtaboreka tu na chabo za wahudumu waitie nuksi ndoa yenu isidumu
     
  19. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    mtaku'nya nyongo
     
  20. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa Tanzania Kitulo National Park ni kuzuri zaidi
     
Loading...