Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni uungwana kuruhusu mke au mme kuwa na mawasiliano na mpenzi wake wa zamani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JUMONG, Nov 23, 2011.

  1. J

    JUMONG Senior Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa bahati mbaya sana katika jamii yetu ya sasa tofauti na zamani vijana wengi huingia ktk ndoa huku tayari walishakuwa na mahusiano na vijana wengine kimapenzi hapo kabla.Je ni ustaraabu kuruhusu mazoea kama vile ndugu za mpenzi wa mkeo au mmeo wa zamani kuja kumsalimia mkeo au mmeo au wakati mwingine mpenzi wa zamani wa mkeo au mmeo kuja kumsalimia mke au mme nyumbani?Naomba michango yenu wana jamii forum.
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,195
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Ngoja wenye ndoa waje!
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mruhusu matokeo ukipata uje utupatie na sie.
    OTIS
     
  4. K

    Kristin Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikiliza moyo wako.
     
  5. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama wanakutana barabarani ni sawa kusalimiana lakini vya kupigiana simu au ndugu kuendelea na urafiki sioni mantiki.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Inategemea na mtu na mtu. Some people can handle it and some can't.
     
  7. S

    Shedrack msechu New Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni sumu tena sumu mbaya mno sbabu mahawara hawaachani hata siku moja, pengine hawakugombana pindi walipoachana atakapomuona tena anaweza akaingiwa na tamaa kutaka kukumbushia kwahiyo hiyo issue kwangu NOOOOO!!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    unasema kuja kumsalimia nyumbani? Dharau hizo!
     
  9. r

    ritired cube Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh nijambo ambalo unatakiwa kuliepuka sana, usiruhusu litokee kuna ushawishi mkubwa kwa watu waliowahi kuwa wapenzi, epuka hilo
     
  10. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    JUMONG
    Unless there is something suspicious hakuna ubaya wowote. Ila bottom line is, I think it all depends on the involved patners.Kama hizo exes' visits zinamkera mmoja wao then as a consideration the other should limit and/or stop them. Otherwise kama there is nothing going on, watu kuachana wamesha achana , except for issue being "wivu" I dont' see nothing wrong!!
     
  11. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    we chumong wewe........hebu mruhusu wa kwako awasiliane na wa zamani uone itakuwaje...hamjambo huko goguryeo? mi niko hapa buyeo na daeso anakusalimia......
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Binafsi nina moyo wa nyama unaouma....................kwangu ni HELL NO!
     
  13. v

    valid statement JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kama ulimwibia jamaa, afu uje umwachie tena wawe karibu na bibie, unategemea nini?
     
  14. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwangu kinawaka
     
  15. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    big no! na km nmemwonya hakusikia basi namwachia aendelee nae! no matter wht!
     
  16. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,420
    Likes Received: 3,276
    Trophy Points: 280
    Tatizo mna rahisisha rahisisha sana mambo sijui mnagonjweka (mnaumwa) au vipi?
    Sitoi msimamo wngu ila nashauri jaribu kufikiri zaidi ya ulipoishia naamini utapata jibu zuri na hilo ndiyo ulifanyie kazi.
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Dahhh
    Huwezi kumkataza mtu kuwasiliana na mtu
    Utamkataza kwa maneno na ye ata kubali
    Kwa maneno . Lakini huwezi mlindi 24/7.
     
  18. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Huenda ikawa si vibaya lakini,inategemea na misimamo yao. Juzi galfriend wangu na dadake ambaye ni mke wa mtu walikuwa wanauguza mgonjwa hospitali. Wakakutana na mpenzi wa dadake galfriend wangu. Naye ana mke pia na alikuwa akiuguza pia. Cha ajabu walikuwa wakilala pamoja! Kwa siku kama 3 hivi! Ni watu waliopoteana kwa miaka mingi. Unaweza kuona!
     
  19. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Niltaka kuandika hivyo hivyo.
     
  20. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwanza ujue kua Hawara hana Talaka,sasa unadhani utakapo mleta huyu shostito kwangu sawa naweza kujikaza kama nimekubali je wewe nikikuletea X wangu utaweza kumeza? kama ittakua poa kwako basi kwangu ndio oooooooooo mashemeji sijui ma wifi yani maghasia tele mpaka kama bubu utasema.....
     
Loading...