Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni ushauri wa CCM (Sophia Simba & others) Rose Kamili kumshitaki Dr. Slaa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwanamayu, Jul 13, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,789
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Namuona Sophia Simba akimpongeza Rose Kamili hapa kwenye hii picha inakuaje?!

    Source: Mwananchi 13/07/2012
     

    Attached Files:

  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    slaa awe makini na uchaguzi wa wanawake..kama rose kamili alichagua jokeri
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,688
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Mkuu jokeri kwa kuwa yametokea haya? Lazima ujue unyumba huenda sisi hatujui kinachovutaniwa..
     
  4. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndoa Ndoano wanasema!!
    Kuachwa ni shughuli pevu (remember Chokoraa song!!))
     
  5. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Iwapo ndoa ilikuwa ya kanisani kweli kwanini huyu mama asiende kuweka pingamizi huko kanisani? Ninavyofahamu ni kwamba ndoa huwa inatangazwa mara kadhaa kwa mwenye pingamizi lolote awasilishe, mbona utata? wanaofahamu wanielekeze uzuri kuhusu ndoa ya Kamili na Slaa.
     
Loading...