Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, ni urefu au Unene?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jan 29, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Je, ni urefu au Unene?



    Hukatwakatwa kama kisu na kurushwa mita kadhaa![​IMG] Je, urefu wa uume ni suala muhimu kwa mwanamke kuridhika kimapenzi?
    Hii ni imani potofu ambayo imewafanya wanaume wengi kujiingiza kufanya surgery za gharama kubwa na wengine kupoteza pesa zao kwa ajili ya kutafuta dawa za kienyeji ili kuongeza maumbile kuwa marefu zaidi.
    Huko ni kupoteza muda na pesa.

    Ingawa urefu wa uume hauna umuhimu kama imani potofu inavyodai bado suala la msingi ni uimara wa misuli ya uume; kwani misuli ya uume ikiwa imara basi mwanaume huwa na uwezo (strength/flexibility) ambayo itaweza kumpa sifa mume kwa mke wake kuliko kushabikia kuwa na jumbo size.
    Hii ina maana bila kujali una urefu kiasi gani au ufupi kiasi gani, kama una misuli imara hilo ndilo jambo la msingi kwa mwanaume.

    Tuweke suala la hiyo imani potofu pembeni hivi ni kitu gani mwanamke huhitaji physically ili afurahie tendo la ndoa?
    Suala la muhimu ni kuwa na ufahamu wa anatomy kuhusu mwanamke (uke); ukweli ni kwamba nerves nyingi zipo within inches mbili kutoka mlango wa uke (vaginal opening) na asilimia kubwa ya nerves zipo katika mzunguko wa mlango wa uke.
    Hii ina maana mwanaume yeyote mwenye uume wa inches mbili kama anajua namna ya kumfikisha mke kuridhika au kufika kileleni kupitia uke (vaginal climax) basi ataweza kumfikisha mke wake kileleni.

    Je, ni unene (thickness) wa uume huweza kumridhisha mwanamke kimapenzi?
    Ni kweli unene inaweza kuwa ni factor hasa kutokana na uwezo wa mwanamke alionao kukaza misuli ya uke.
    Je mwanamke ana umri gani, amekuwa na partners kiasi gani na amezaa watoto wangapi na zaidi amefanya kitu gani kuhakikisha misuli yake (uke) inakuwa imara.

    Mfano:
    Ingawa suala la thickness si tatizo kwa wanawake wa nchi za Asia kama Japan, Singapore au Philippines kwa kuwa suala la kukaza misuli kwa wanawake ni moja ya sanaa.
    Wanawake wa huko hucheza michezo ya kuingiza ping pong-ball (mipira mfano wa tennis) sita kwenye uke na kuzirusha futi 15 ili kuingia kwenye ndoo huku kila kimpira kinapotoka kinaendana na popping sound bila kukosa hata kimoja.
    Pia huweza kuingia ndizi iliyomenywa kwenye uke huanza kuzikata ndizo (slice) vipande vipande huku vikidondoka.

    Fikiria sasa likija suala la mapenzi hii inaonesha kwamba hao wanawake wanajua jinsi ya kuridhishana na kwao size does not matter.

    Bahati mbaya ni kwamba tamaduni nyingi za Africa, ulaya na Amerika hazina mazoea ya kuwa na mazoezi ya kukaza misuli ya uke au uume.

    Hivyo thickness ni muhimu kwa mwanamke ambaye uke wake ni loose na weak pia kama misuli yake hoi.
    NB:
    Hapa sina maana mwanamke ajihusishe na mchezo huu, it is illegal; najaribu kuelezea uwezo wa misuli ya uke ukifanyiwa mazoezi vitu inaweza kufanya.

    Je, inakuwaje kama mwanaume ana uume mkubwa (unene na urefu) zaidi ya wastani ambao wanaume wengi huwa?
    Tafiti nyingi zinaonesha wanawake wengi hulalamika pale mwanaume anapokuwa na uume mkubwa zaidi ya kawaida na hasa kama hajui namna ya kuutumia.
    Wanawake wengi huona ni huge barrier kwa ajili ya ku-enjoy sex kama mke na mume na wakati mwingine mwanamke hujisikia uncomfortable na huishia kukwepa.

    Pia wanaume wenyewe ambao wana uume mkubwa tafiti zinaonesha kwamba wengi hujikuta katika huzuni na wanaombolezo kwa sababu partners wao kujisikia maumivu na kuumia na hata imesababisha mahusiano ya kimapenzi kati ya mke na mume kuzolota.

    Je, hutokea nini pale mwanaume mwenye jumbo size akakutana na mwanamke mwenye uke uliobana?

    Na wanaume ambao ukubwa wa uume (thickness ni zaidi ya kawaida wanapokutana na mwanamke ambaye ana size ndogo ya uke, au hakuwa wet sawasawa au hajazaa mtoto kabisa au bikira suala la sex linakuwa shughuli nzito kuihimili kwani lazima mwanamke akubaliane na pressure na pain za kuta za uke zinapochanwa.

    Na pia kama mwanaume ana urefu unaozidi inches 6 ambayo ni average size kwa wanaume basi mwanamke anaweza kujikuta anajuta kwani anaweza kuhisi mwanaume anagonga hadi kwenye kizazi (internal reproductive organs).
    Na matokeo yake mwanamke hujikuta anakaribisha magonjwa kama cysts ambayo huhitaji surgery na pia huweza kupata infections ambazo huweza kusababisha kukosa watoto.


    Nini kifanyike?
    Jambo la msingi ni kwa mwanaume kufahamu namna ya kutumia tool yake vizuri, hii ni pamoja na kuwa caring, kufanya maandalizi ya kutosha.

    Je, nini faida ya kuwa na uume mkubwa au uume mdogo?
    Kama mwanamke ana uke ambao ni loose na hawezi kuthibiti mwendo (misuli imelegea) basi tool kubwa kama hiyo huweza kumsaidia kupata feelings za kufurahia mapenzi hapa haijalishi mwanaume ana skills zozote au la.
    Na mwanaume ambaye ana uume mdogo kuliko kawaida anaweza kuwa na faida kwa mwanamke ambaye ana uke mdogo (tight).

    Hii ina maana mwanaume mwenye uume mkubwa ana match na mwanamke mwenye uke loose na hii combination huwezesha hao wawili kuwa na ridhiko kimapenzi.
    Na mwanaume mwenye umbile dogo ana match na mwanamke mwenye uke tight.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unaweza ukawa na nene ukashindwa kuitumia,unaweza ukawa nayo ndogo ukashindwa jinsi ya kuitumia unaweza ukawa nayo ndefu King size lakini ukashindwa kuitumia. Wataalamu wanasema mchagua jembe si mkulima.
    Hapo ni utundu tu mapenzi ni sanaa
     
  3. O

    OpenMinded Member

    #3
    May 21, 2010
    Joined: Nov 15, 2007
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PDiddy Ulienda kozi nini kaka?
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Vyote..Not oversize,huh!!~~
     
  5. G

    GODFREY MAGUNGU Member

    #5
    May 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka umepatia je kwa wale wa size ya kati
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Asante kwa darasa maridhawa!
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh aya bwana
    makubwa aya siye wattoto wadogo bado
    bt size ya kati ya ukweli
    si kuuuuuuuubwa si ki duuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuchu!!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ni KUJIAMINI KWAKO TU; Kwamba sasa unaenda kula HAPPY!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    May 26, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,156
    Likes Received: 16,132
    Trophy Points: 280
    WanaJF na unafiki wao! Angalia hii mada inazungumzia mboli (penis size)...wangapi wameilalamikia? Lakini mada hii hii ningeanzisha mimi ningekuwa nimeshalaaniwa zamani mno. Hamuachi kunishangaza!
     
  10. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    May 26, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,156
    Likes Received: 16,132
    Trophy Points: 280
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
     
Loading...