Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, ni uoga au kuna siri?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Konakali, Oct 27, 2010.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kila nikijaribu kucheki comments za uchaguzi wa mwaka huu, naona zinatolewa na wanaume tu...! Jamani tunatafunwa na nini? Ni kwamba wadada/wamama zetu wamefanikiwa kutishiwa kuwa iwapo watachagua upinzani kutatoweka amani? Au ni siasa siri za mama salma na wanawake nchini? Ningeomba dada zangu na mama zangu watujuze siri iliopo...!
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hii siyo kweli, kuna wanawake wengi tu wanajitokeza kutoa maoni yao kuhusu uchaguzi wa mwaka huu!mbona hata wewe umejitokeza mara nyingi sana kutoa maoni yako bila woga ingawa ni mwanamke?
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    unamanisha humu JF!... unajuaje kama user ID Flani ni ya kike au ya kiume! ...? :doh: hebu nijulishe Invisible ni robot! ni mke/ mume?!
     
  4. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ni tusi mkuu.....!
     
Loading...