Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni Umaskini Wangu?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Fofader, Dec 23, 2011.

  1. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Ni jioni ya leo siku ya Ijumaa ninapofanya matayarisho ya manunuzi ya vitu vya sikukuu. Nauliza bei ya kilo moja ya mchele mzuri naambiwa ni shs. 2,000/- !!
    Ninapatwa na mshangao mkubwa. Bila shaka hii ni kasi kubwa ya mfumuko wa bei isiyoendana na kipato changu. Nifanyeje? Nishaurini wakuu ni chakula gani siku hizi unaweza kubana matumizi? Nawatakia sikuku njema na maisha bora kwa kila mtanzania.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Vyakula vya vary from one family to another... Lakini kama ndo kwa ajili ya sikukuu... Mkuu ukweli ni kwamba Mchele ndio chakula kikuu kwa ajili ya sherehe hizi kama X-Mas. Kinachobaki ni pesa ulobaki nayo yatosha nini Nyama ya ng'ombe, kuku ama samaki?

    Kingine imefika wakati wa kupika chakula kwa kipimo sio kinazagaa tu, mara kimwagwe kwa ajili ya kuharibika. Hivo kweli siio umaskini wako ila ukweli ni kwmba maisha yamepanda mno!
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kaka wapi huko?
    mbona rahisi sana?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,349
    Trophy Points: 280
    hii ni very interesting thread...
     
Loading...