Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Ni tatizo? Nifanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by B'REAL, Jun 6, 2012.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    habarii wakuu wa mji huu, ma greater thinker ngoja nitiririkee moja kwa moja kwenye point...

    Mienzi kama miwili iliopita nikiwa kwenye pilika pilika zangu nilikutana na binti kweli ni mrembo na alinivutia,nikatupaa ndoano akanikubali, kwakuwa nilikuwa kibiashara nilivyo maliza kazi ilio nileta niliondoka,ila kwa makubaliano tutaendela kuwasiliana ili yeye anifate huku mkoani kwangu, katika mazungumzo ya kuendelea kujuanaa, katika kumpeleleza yule binti aliniambia yeye hakusoma sana, na alishindwa kumalizaga shule, katika kutaka kujua why? Akaniambia alikuwa na matatizo ya kuzimia mara kwa mara so alishindwa kusoma, nikahojii vipi hayo matatizo ameenda hospital akaniambia ameangaika sana kwa miaka minne haja pata ufumbuzi, nikahojii vipi bado anaazimia hadi leo, akanijibu ndio ila hajazimia siku nyingi,nikaona oky siombaya labda naweza kumsaidia kwa kuenda nae maombi au kutafta tiba mbadalaa sikujalii sana.

    Juzi nilimpigia simu asubui nikitaka kujua halii yake,ndipo akaniambia huko kwao mambo sio mazurii,kwanii mama ake anaumwa, nikahoji nini zaidi akaniambia mama ake anaugonjwaa wa kichaa ambao unamtokea agaa mara kwa maraa,nilistukaa ila sikuonyeshaa kama nimestukaaa.

    Sasa wakuu ni hivi nimeskiaga magonjwa kama hayo mara nyingi yanarithiwa kizazi kwa kizazi, je nikimuowa huyo binti sitakuwaa na tatizo kwenye uzao wangu? Pia halii ya huruma inanijiaa naona hurumaa kumwambia siwezi kuwa nae kwa ajili ya hivyo vitu, je nifanyajeeee?

    Mchango wenu wakuu na uhitaji sana.
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    ukipenda boga penda na ua lake.
    hapa ndipo ule utaratibu wa wazazi kutafutia wana wao wachumba unapoonekana.
    mkuu we sikiliza nafsi yako na pili jaribu kuchunguza familia ya huyo binti pengine hakuna such a myth ktk familia yao.
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    B'REAL ngoja wazee wa jukwaa wafike! ila nimesikia huruma sana! pole my dear, but most of ol, listen to your heart!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    so sad........
    Acha nikasikitike nitarudi....
     
  5. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mkuu siwezi kuchanguliwa mtu wakuishi nae..itakuwaje ikijaa kuwa niwakurithii.maana zamani nilikuwa naskia wazee wanasema ukitaka kuowaa chunguza familia unayo owaa.nikweli na mfeel pia
     
  6. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    so sad in need...sikitika ukijaa njo na mchango wa mawazo badili tabia
     
  7. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    i do love her na nahisi kutokana na hiyo halii nimezidi kumuonea hurumaa na moyo wangu unajiskia vibaya sanaa,na skia gilt kumuacha cse ya matatizo yake japo najua smtm uwamuzi wangu unaweza kuwa cost kizazi changu baadae.ila roho yangu inasononeka labda kunajinshi naweza kumsaidia
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Duh!kwanza umebahatka sana kukutana na binti mkweli kama huyo!angekua mwngne angekuingza mkenge,mnafunga ndoa ya haraka haraka then ndo unaanza kujionea vioja ndan ya nyumba.
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Dah!Pole sana,ila usimwache.Upendo ni pamoja na kumkubali mtu kama alivyo.Endelea nae msaidie kutafuta tiba yake na mama yake.Huo ndio upendo!
     
  10. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    nisawaa mkuu ila inakuajee ikiwaaa niwakurisii
     
  11. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    nashukuru kwa hilo la yeye kuwaa mkwelii na ndo limenifanyaa nisikie huruma na gilt kumuachaa
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    DAAH kweli hii thread yako ngumu.....
    au unatuzingua na mibange yako mkuu?
     
  13. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Duhh kamanda piga chini kama una roho ngumu kama mwepesi komaa nae ila ujue ishu pevu hiyo.
     
  14. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Bora msaidie kama unaweza na usimpe hope kama utamuoa,ikibidi katisha hayo mazungumzo ya mapenzi kwani asije akajenga kua utakua mumewe baadae na hali wewe unajishauri....
     
  15. S

    Senator p JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Omba mungu tu,huwez jua pengne kichaa hcho co cha kurth,na kama cha kurth co tatzo.Na km mungu kakuwekea utazaa kichaa,utazaa 2 hta kma ukpata mwngne.USIMWACHE.
     
  16. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    dah!!sio bange ni kitu cha kwelii na kinaniwekaa katikaa wakati mgumu sanaa,nashindwa kuamuaa,baada ya kufikiria mabange nipee mawazo bana smile
     
  17. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ni kwelii ni ishupevu...ila naona kama na mkosea mungu,ila upande mwingine pia naona uruma yangu itanipozaa
     
  18. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    nimependa jibu lako ilaa we have good time together bfr kujua hilo,na sikupenda kumpa tena mawazo mengine,nimuongeze matatizo natamani sana kumsaidia ilaa uwezo sina kivile
     
  19. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Follow your heart!
     
  20. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kivipi mkuu kiwe cha kurith afu kisiwee tatizo...namuomba mungu sana kwenye hili nifanye uwamuzii wa busara nisije kumuumiza ili hali hata yeye hakupenda iwe vile,ila tatizo linakuja nikimkaribisha huku ninapo kaa mimi kwa bahati mbaya akazimiaa nitafanyajee duh!!mitiani minginee doh
     
Loading...