Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni serikali ya jamhuri ya Tanzania au?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIM KARDASH, Dec 18, 2011.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wadau mtanisamehe,mimi nimekua nikitatizwa na utambulisho wa Serikali yetu hii pendwa,naomba msaada,hivi serikali yetu ya muungano inapaswa kutambulika vipi kati ya SERIKALI YA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA AU SERIKALI YA JAMHURI YA MUUNGANO YA TANZANIA?Kuna moja ina makosa lazima je ipi sahihi?
     
  2. B

    Bubona JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chunguza majina yafuatayo:

    1. Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanganyika na Zanzibar
    2.Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
    -Hapa chukulia kwamba 'Tanzania' ni contracted form ya 'Tanganyika na Zanzibar'.
    3.Serikali ya Jamhuri ya Tanzania
    -Hapa chukulia kwamba 'Tanzania' ni contracted form ya 'Muungano wa Tanganyika na Zanzibar'.

    Nina uhakika na usahihi wa jina number 1 lakini number 2 na 3 inabidi tuamue maana haiko wazi ni scenario ipi kati ya hizo mbili inatumika.
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Neno Tanganyika viongozi wetu si wanatuambia ni dhambi kulitaja?hebu tujaribu kutii marufuku hiyo....je serikali yetu ya mungano tunaitambulishaje?ni serikali ya jamhuri ya muungano wa tanzania au ni serikali ya jamhuri ya muugano ya Tanzania?
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    serikali ya jamhuri ya muungano wa tanzania na nchi gani?
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naomba majibu jamani mbona mmenichunia,hii inanisumbua kweli kweli....
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    mkuu umepewa jibu ukasema kuna marufuku na unatii hiyo marufuku basi tii na hiyo Jamhuri ya Muungano!
     
  7. n

    nyandaojiloleli JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali ya muungano wa Tanganyika na zanzibar.
     
  8. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sasa ni jamhuri ya muuungano wa tanzania au jamhuri ya muungano ya tanzania?

     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Yote hayo ni makosa ni Jamhuri ya Muungano wa Tanganyika na Zanzibar! Itakuwaje ya Serikali ya Muungano wa Tanzania (Tanzania na ipi). Itakuwaje Serikali ya Jamhuri ya Muungano ya Tanzania (kiswahili hakikubali) lakini umesema kuna marufuku basi tukubaliane na watawala na tuitambue kama ilivyo hadi hapo tutakapopata fursa ya kuijadili. Lakini pia nasikia hilo si suala la kujadili wakati wa kujadili katiba mpya! Naona fursa zimefungwa basi ni Serikali ya Jamhuri ya Muungano ya Tanzania.

    Kuna wakati nilikuwa napit uwanja wa ndege mmoj hivi huko africa magharibi nikaulizwa unatoka wapi basi nikasema kwa mbwembwe kuwa natoka United Republic of Tanzania nikaulizwa what do you mean by united republic ikabidi nianze maelezo mareefu!
     
Loading...