Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je ni sawa kutembea au kuolewa na adopted bro/sis even tho not blood related?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by melvinG, Oct 13, 2012.

  1. m

    melvinG Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Mtoto wa Whitney houston Bobbi Kristina aliye na mahusiano na kaka yake wa hiari sasa amechumbiwa,uhusiano wao umezua gumzo na baadhi ya familia yake hawakubaliani na uhusiano huo,wanahisi kaka anataka kumtapeli urithi wake and not for love,je ni sawa kutembea na kakak huyo Nicki ambaye Whitney alimuadopt na kumtreat km mwanawe wa kumzaa? maoni pls:eyebrows:
     
  2. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hilo ndilo tatizo la kukiuka maagizo ya mwenyezi mungu. Kimaandiko hapo hakuna tatizo labda tatizo kwa wale ambao waliamini kwamba NIck ni ndugu yao kwa kuwa aliasiliwa na Whitney!
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nahis hakuna tatizo. Lkn kuhus kupendana hiyo ni ngumu kujua. Time will tell
     
  4. z

    zodiac Senior Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa bongo sheria ya adoption inakataza. Sijui huko kwao maana wazungu wana ustaarabu wa ajabu sana!
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hey. Be specific unaongelea agizo gani?
     
  6. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa wakristo kwenye agano la kale kitabu cha Hesabu wameandika nani anafaa au hafai kuoa ua kuolewa. Sasa wazungu wao wamevunja vikwazo vyote wamewaachia wanadamu waamue ustaarabu wao!!
     
  7. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    can you quote the actual verse please?
     
Loading...