Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni sawa kufanya hivi wakati mnafunga ndoa kanisani? wanawake muache hii...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Money Stunna, Oct 24, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    bride ignores her husband for blackberry phone on wedding day.jpg

    Mabinti wa siku hizi wakiwa kanisani wakat wa kufunga ndoa,wanakuwa bize na simu wakichat facebook na mitandao mingine ya kijamii,badala ya kusikiliza nini kinaendelea,mi nawaomba mabinti wenye hii tabia muache ningekuwa mimi ningemchapa kibao uyo binti apo
     
  2. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,265
    Likes Received: 2,173
    Trophy Points: 280
    Anamtumia sms mpenzi wake wa zamani. Ukiona hayo yanafanyika tu, ujue unakabidhiwa kicheche kwa kiapo muda sio mrefu
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    ungekuwa kuwa mkuu ungefanya nini,na kama ulishamuonya akazid kuendelea
     
  4. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Mbona kidume naye yupo anabrowse fesibuku na aipadi yake...
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Garambuka kabla hujaumia
     
  6. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya maendeleo ya sekta ya mawasiliano yanatupeleka pabaya
     
  7. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    sana tu
     
  8. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wamekutana hao bila shaka ni ndoa ya kuridhisha wazazi.
     
  9. ram

    ram JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Haswa!!!!!!!!!

     
  10. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,265
    Likes Received: 2,173
    Trophy Points: 280
    Ningeichukua hiyo simu na kuangalia anachofanya, nikikuta ni madudu hayo anayosema, basi sitakuwa na haja ya ku-jicommit kwake, utakuwa mwisho wa ujinga wenyewe. Na nikikuta anachat na shoga zake nitaiweka hiyo simu yake kwenye mfuko wangu wa koti
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Baibo siku izi ipo kwe vimchina vya androids.

    Acha hao wanaotengeneza mazingira ya kuleta fujo kwa kusingizia makaratasi yao yamekojolewa.
     
  12. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mh hivi kuna mtu kweli anaweza kufungua simu kanisani much worse siku ya ndoa yake!mi nafikiir hili ni tangazo la biashara bana!
     
  13. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Jibu ni wote vicheche. Hapo ngoma droo kwa sababu ingekuwa mwingine hayuko bize angegundua tofauti aliyonayo mwenzake.
     
  14. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    kwahiyo wansoma neno kwenye simu na aipadi zao eeh?
     
  15. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    kuna mtu kasema eti wanabrowse neno kwenye aipadi na simu zao, si unajua baibo siku hz ipo kwenye softikopi...
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    ukiona hivyo jua wamekwenda kutafua cheti cha ndoa lakini hakuna muumini hapo.
     
  17. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    inawezekana ibada yenyewe ipo ONLINE!
     
  18. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hiyo nimeipenda, cause Softcopy/Online bible itasaidia sana kuzuia watu wanaopenda kukojolea vitabu vya wenzao.
     
  19. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umejuaje km walukuwa kanisani? Au umejuaje km walikuwa wanafunga ndoa na sio DOA?
     
  20. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    mie kwenye arusi yangu,nilikuwa nachart na washikaji zangu,sababu nikaa hadi nnikachoka ..washikaji walikuwa wakinizomea tu..
     
Loading...