Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni sahii Tanzania kuwepo cheo cha uazili mkuu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nitonye, Jan 31, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Wadau naomba kujua jambo hili ambalo linaitesa akili yangu pamoja watanzania wenzagu. Hapa kwetu Tanzania tuna Raisi, makamu raisi na waziri mkuu.
    Wanasema waziri mkuu ni mtendaji mkuu wa serikali inamaana yeye ndio ana sauti lakini hili naliota tofauti maana raisi ndiye mwenye kauli ya mwisho. Sijawahi kusikia nchi yenye raisi mtendaji halafu ina waziri mtendaji
    Je kwetu sisi Tanzania ni sahihi kuwa hiki cheo?
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mi sikusoma siasa huko nyuma.
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,028
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa na swali jingine zuri kuliko hilo ila umelikwepa kwa sababu zako binafsi,swali lilikuwa hivi. Je kwa utendaji kama huu wa waziri mkuu kuna umuhimu wowote wa kuwa na cheo hicho hapa tz?jibu utakalopata unaweza kuli apply pia kwa rais
     
  4. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi kaa kimya kama unadhani siasa ni taaluma.
     
  5. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    yaani kwautendaji wa huyu waziri mkuu wetu hakuna haja ya kuwa na hicho cheo.mfano mdogo hili la posho za wabunge waziri mkuu kasema rais kazibariki,anakuja mkurugenzi wa habari wa ikuru anasema eti hakuna kitukamahicha rais hajabariki.sasa huyu waziri mkuu alípata wapi hyo habari.kwa mpango huu utendaji wa viongozi wetu wa ngazi ya juu hawapaswi kuwa na dhamana ya kutuongoza,kwani kila mmoja anaibuka na lake kama víle wako ndotoni.jamani hili siyo taifa la vikatuni jamani hatupendi huo upupu wenu na mtukome.
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Mawazo yako ni muhimu lakini eleza vyovyote unavyojua
     
Loading...