Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni sahihi Spika wa Bunge na Wasaidizi wake wasiwe wanatoka Chama chochote?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Laurence, Jul 29, 2011.

  1. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa hali ya mambo yanavyoendelea ndani ya Bunge letu la Tanzania kwa hasa Spika na wasaidizi wake kuendesha Bunge bila kufuata misingi ya usawa kwa pande zote hasa hasa upinzani,je hili mnalionaje wana Jf? Nawasilisha kwenu.
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    jana kuna mdau kwenye thread mojawapo alisema hili bunge apewe mchina au mjapani.
     
Loading...