Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni sahihi MSD kuisaidia Twiga Stars wakati hospitali hazina dawa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by meningitis, Jan 29, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kuna vitu huwa vinatokea nchini huwa vinanichanganya akili sana.jana mkurugenzi wa bohari ya dawa(MSD) kanda ya mashariki alimkabidhi hundi ya shillingi milioni 10 katibu wa TFF kama mchango wa shirika hilo kwa Twiga stars.sikatai kwamba twiga stars inastahili kusaidiwa na wadau mbalimbali ikiwemo MSD lakini swali langu je ni sahihi kimantiki kwa MSD kusaidia twiga stars huku tukiambiwa mahospitali hayana dawa na mojawapo ya tatizo ni ukosefu wa hela?
    karibuni wadau.......
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    wakuu hii imekaaje?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    hiyo ni cheki uliyoiona kaulize halisi ilioandikwa utakoma na dunia hiii kuna sifuri mwisho nchi tamu hii
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kumbe ile cheki ya mfano ni cha mtoto!!
     
  5. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndo TZ ya miaka 50!!! Kwenye mahitaji muhimu huwa hakuna pesa......:(
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    halafu juzi nilimuona mkurugenzi mmoja wa MSD akiiambia kamati ya bunge huduma za jamii kwamba wana ukata wa fedha na wanaidai serikali fedha nyingi hivyo sio rahisi kwa wao kusupply dawa na vifaa tiba kwenye mahospitali.
     
  7. M

    Mukubwa Senior Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hawa jamaa wanadawa nyingi sana mpaka zinaharibika kwenye mabohari yao, ukosefu wa dawa huenda unatokana ugumu wa usambazaji kwenye mahospital kutokana na miundombinu mibovu, Unakumbuka mwakajan walichoma dawa baada ya kuharibika zikiwa kwenye bohari zao
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama hii ni kweli basi itakuwa ni kituko. Huyo aliyetoa hiyo pesa anatakiwa kuwajibishwa. kwani wizara ya michezo haina budget ya twiga stars. Yaani zahanati jazina panadol leo wanatoa million 10 kwa twiga. hata kama inaenda kombe la dunia siwezi kuunga mkono kitendo hicho. Hii inastahili kufanywa na TBL au Coca cola m, bank kwa ajili ua kujitangaza na siyo pesa zetu za panadol.
     
  9. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    miundo mbinu mibovu wapi bana.haya ni majibu wanaopewa wanasiasa tu.hivi kupeleka dawa Amana,mwananyamala,muhimbili,dodoma reg hosp,mt meru hospital(hapa palikosa dawa hadi mganga mkuu kakoswa kufukuzwa) kunahitaji kiundo mbinu gani.
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    I guess we need our football up, but not with the cut from important demands.
    I doubt this behaviour of gorvemental organ to sponsor entertainment issues.
    In most cases, companies supporting football in other places do get adverts in return, and thats why liquor brands, network providers, casinos and other big earner are stakeholders in this kind of business.
    Does MSD need this kind of promo?
    I guess something is wrong somewhere...
     
  11. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndiyo matokeo ya Uongozi wa Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii ulio chini ya Waziri Hadji Mponda, Naibu wake Lucy Nkya na Katibu Mkuu Blandina Nyoni! Kuna siku nadhani wagonjwa nao watagoma kupinga uongozi mbovu uliopo pale wizarani!
     
  12. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kuna ka harufu cha ufisadi hapa
     
  13. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kwa hili utawaambia madaktari wasigome eti hakuna fedha.
     
  14. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    MSD wanafanya biashara ipi hadi wasaidie timu inayo fungwa kila mara

    MSD wanazo pesa za kutosha kujiendesha wenyewe kweli, mbona dawa tunanunua, ni wangapi wanao faidi michezo hii hasa huu wa wanawake

    Hapa ni dili tu wanatafuta mlango wa kulia pesa za umma lakini ipo siku kitaeleweka tu we ngoja dah !!
     
  15. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    wananchi madaktari wanafahamu na kuvumilia uozo mwingi.leo hii badala ya MSD kwenda mawilayani na kuondoa vifaa feki vya kupimia ukimwi wao wanasaidia twiga stars
     
  16. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Misaada kama hii inatakiwa itolewe na taasisi zinazojiendesha kibiashara, mfano bandari, mabenki n.k na inategemea faida zinazopatikana na huduma kwa jamii, sasa hawa huduma mbovu, mahospital yanakosa mpaka panadol alafu wanachezea pesa zetu tu bila ya kuogopa. hapa kuna namna tu!
     
  17. M

    Mkandara Verified User

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Na huyu aliyepitisha cheki hiyo ni Daktari ambaye nayajua matatizo ya afya nchini.. halafu tunalaumu serikali ktk matumizi wakati hawa hawa viongozi wetu wanapopewa fungu la matumizi huchomeka matumizi kama haya..
     
  18. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkuu huyo aliyepitisha hakuwa kwenye mgomo.hafanyi kazi hospitalini ndio maana akiambiwa hakuna gloves haelewi.
     
  19. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    iNABIDI IUNDWE TUME YA UCHUNGUZI
     
  20. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kwani hili swala limeshafika bungeni??
     
Loading...