Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je ni sahihi kwa waziri mkuu kupanga kukutana na madaktari siku ya ibada??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Jan 29, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    wakuu naomba kusikia maoni yenu kuhusu hatua ya waziri mkuu kupanga mkutano na madaktari siku ambayo ni mapumziko na siku ya kufanya ibada.je waziri mkuu haeshimu uhuru wa kuabudu wa madaktari?usahihi wa suala hili uko wapi?
    je uhalali wa kufanya makubaliano na serikali siku ambayo officially sio siku ya kazi uko wapi?wanasheria mpoo??
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    wakuu naona bado mnatafakari.basi tutafakari pamoja ili tuje na majibu sahihi.
     
  3. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Serikali haina dini ndugu!
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ila watu wake wana dini.
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...kila siku ni siku ya ibada, labda kama unazungumzia kundi maalum. Kwa mtizamo wangu siku si tija ila maudhui ya mkutano husika. Hata Yesu aliponya siku ya sabato.
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Unaposhughulikia jambo la dharura huna budi kufanya hivyo wakati wowote.
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Serikali haina dini na ndiyo maana shughuli zake huendeshwa bila kujali ni siku gani.... hata hivyo ratiba iliyokuwa imepangwa ilikuwa inatoa nafasi kwa watu kusali asubuhi.
     
  8. Blaque

    Blaque Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 25
    Nafikiri ni siku muafaka,kwa kuwa wagonjwa wanateseka,muhimu aje na suluhisho utatuzi/ufumbuzi upatikane hali ni mbaya sana
     
  9. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkuu hii dharura tumeiona leo au?
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Majibu uliyopata yanakutosha ..... serikali haina siku katika utendaji kazi wake, hata magwanda leo wengine wako Zanzibar, Mzumbe na Ali maua kumwaga sumu ya kuchaguliwa kushika dola 2015. Siku siyo sababu na ninakukumbusha tu kuwa kila siku ni ya sala mzee.
     
  11. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    tumeanza kutangaziwa kuwa wagonjwa wanateseka kuanzia lini?
     
  12. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Jamani watanzania hatuwezi tukaacha jambo lipite tu? Whats the Big deal? Mambo mangapi huwa yanafanyika Siku za ibada na watu hawaongei? By the way this is an emergency.
     
  13. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kwa nini hatuendi kazini siku za jumapili na siku nyingine kama za christmas n.k
    si kuna siku tuliwahi kupinga mkataba ulioingiwa siku ya jumamosi?
     
  14. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    What if angetaka kukutana nao Ijumaa?
     
  15. a

    alles JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 14, 2006
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swali lako linafanana na swali aliliolizwa nabii Issa bin Mariam na Mafarisayo miaka 2000 iliyopita. "walimuuliza, wakisema je ni halali kuponya watu siku ya ibada(sabato)?" Akawajibu ni yupi miongoni mwenu mwenye kondoo mmoja, na yule kondoo ametumbukia shimoni siku ya sabato, asIyemshika na kumuopoa? Je mtu ni bora kuliko kondoo mara ngapi?. Kwa maana iyo ni halali kutenda mema siku ya ibada (Mathew 12:1-14).

    Tuludi kwenye mada iliyomezani,je tendo analotaka kufanya Pinda leo la kukutana na madaktari linatofauti gani na huu hujumbe wa miaka elfu mbili iliyopita? Tafakari!!!
     
  16. k

    kiche JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa biblia kwani siku ya ibada ni lini?
     
  17. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkuu huu mfano ni tofauti kabisa!! je huyu kondoo aliingia shimoni siku ya sabato??kwa nini hakutolewa shimoni mpaka tusubiri sabato imefika ndo tunajidai tunahangaika.swali langu linabaki palepale kuna usahihi wowote wa kukutana na madokta jumapili?
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii thread ilitakiwa ipelekwe Chit Chat maana huko ndipo ambapo ingejadiliwa vizuri! mleta mada ana akili za ki-chit chat!
     
  19. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    rudi kule kule chit chat kwa sababu sio mtu makini kabisa.hata unachokiandika hukielewi.
     
  20. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kama kwa kuonana nao leo anaweza kupunguza japo kifo cha Mtanzania mmoja, nadhani ni muafaka na inafaa kabisa... kama kuna Mtanzania, binadamu anaweza kupoteza masiha then sioni kama kuna haja ya kupoteza muda kwa sababu yoyote ile....
     
Loading...