Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni sahihi kuvaa suti bila kung'oa label ya designer?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mhondo, Aug 8, 2011.

  1. m

    mhondo JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kumekuwa na tabia tofauti za uvaaji wa suti hasa za wanaume ambapo wengine uvaa na kuacha label ya designer aliyetengeneza suti husika kama vile hugo boss, pierre caldin, georgio armani n.k, wakati huo huo wapo wavaaji wengine wanaosema kuacha label ya designer ni ushamba na mvaaji anapaswa kuing'oa label husika. Je upi ni uvaaji sahihi kwani wapo pia watu wenye heshima zao wasiong'oa hizo label. Tushauriane.
     
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ile label inatakiwa kutolewa imewekwa na watengenezaji kwa dhumuni la kukujulisha mnunuzi kuwa ni suti ya dizaina gani ili usipate shida kufungua hadi ndani kutafuta jina na pia hurahisisha mnnunuzi kama anataka venicioni,luois vuiton kuchagua haraka kuendelea kuiacha label kuna maanisha bado unaiuza so usishangae kwa waelewa kukuuliza bei usije pigana tu
     
  3. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani ukinunua toyota rav 4 utabandua alama zote
     
  4. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni ushamba 10,000% hata mimi nikuwaga naacha label ila kuna duka moja kubwa huwa nashop wakanipa live kwamba unatakiwa kuitoa mara moja. Lengo ni mnunuaji kuangalia designer anaemtaka. Mbona label za viatu hawawachagi? Ukiangalia wote wanaocha ni wabangubangu.
     
  5. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nabandua za kwangu ucku huu2 kwani nilienda hadi 'mbele' kuattend seminar na lebo ya 'boss'. Thanks mkuu.
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Urugaruga, ushamba wa kiwango cha juu kabisa!
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    usijali we na kirav 4 chako usiweke ribit kwenye nembo zake zote na ukatize ubungo mataa kuna vijana pale kazi yao kusifia magari watakusifia sana na rav 4 yako
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ulimbukeni na wachina wamejua tu mazuzu ndio wanawekesha kwa mikono
     
  9. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni zaidi ya hiyo ndugu yangu .Kama ushamba nin kale kashamba kadogo kadogo, basi kama umeenda shule kidogo na ukaacha label , huo ni
    U-plantation, ni zaidi ya U-shamba
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, wabangubangu ndiyo kina nani?
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Label gani unazoziongelea kwenye suti!
    Kuna suti zingine mikononi kuna label za designer zimeshonwa ni hizo?
     
  12. m

    mhondo JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ndiyo ni label za mikononi.
     
  13. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Label inatakiwa itolewe ukipenda kuiacha ining'inie that's fine. Lakini inatakiwa itolewe
     
  14. B

    BARRY JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    nasita kidogo, kwanini ile label inashonwa na machine mkononi kama inatakiwa kutolewa?.........so unatoa kwa kiwembe?..........wanatkiwa kuegesha
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    Tumwulize nyoshi elisadati.
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Zimeshonwa na machine tena ukifanya mchezo wakati wa kuzitoa unaweza kuichana suti yako!
    Sasa najiuliza kwa nini wazishone na machine kama zinatakiwa zitoke kwa mujibu wenu humu JF, hata mimi nasita kidogo
     
  17. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unajua mwingine anaponda hana suti so anaweza akaharibu sut za wenzake kweli wameshona ukikosea umeharibu mkono wa sut
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    uking'oa ama usipoing'oa vyote sawa tu kwani inavalika na mtu anapendeza atakayeona una ushamba shauri yake roho inamuuma nini ...... ???
     
  19. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwangu Maruweruwe
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,790
    Likes Received: 4,655
    Trophy Points: 280
Loading...