Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je,ni sahihi kuongea na spika BUNGENI huku umeweke mkono mfukoni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Marire, Jul 17, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Wakuu heshima kwenu,leo bungeni wakati wa mtanange kati ka hotuba ya kambi ya upinzani na serekali nilimshudia Werema akiongea na sipika huku ameweka mkono mfukoni,nataka nipate ufafanuzi kama ni heshima?
     
  2. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bunge lenyewe halijiheshimu..spika anatumika...utegemee kuheshimiwa.??
     
  3. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa mwana CCM ni sahihi,lingekua kosa kama ni mbunge wa upinzani!
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bunge letu limepoteza heshima yake siku yingi sana, hivyo sioni ubaya wowote kwa Warema kuongea na Speaker akiwameweka mkono mfukoni.
     
  5. O

    Online Brigade Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mkurya yule anadharau ile mbaya, kila siku anaongea huku mkono huko mfukoni, pia ana lile tabasamu la dharau analolitoaga akiwa anaitetea seriikali.
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Anashikilia nini huko mfukoni? Inawezekana siyo dharau bali ni kuficha kitu si unajua warembo ni wengi ndani ya Bunge?
     
  7. S

    SUWI JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Spika, mwanasheria wote wanatetea mkate wao... hakuna mwenye kutenda haki ndani ya hili bunge uchuro!!... wanaboa men!!:A S 465:
     
  8. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jali ninachoongea mengine ni akili na serikali ya kichwa changu
     
  9. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mi naona sawa tu,kwanza wabunge wengi badala ya kuangalia masilah ya wananchi wanaangalia ya chama kwanza,sawa sawa
     
  10. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mi naona sawa tu,kwanza wabunge wengi badala ya kuangalia masilah ya wananchi wanaangalia ya chama kwanza,sawa sawa
     
  11. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naskia watu wengi ambao mara kwa mara wanashika mkono mfukoni wanakuwa na shida
     
  12. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Imekuwa kawaida ya Werema kuongea mikono ikiwa mifukoni. Hata siku ile ya hotuba ya Tundu Lissu aliomba miongozo huku mikono ikiwa mifukoni, tena akawa anatumia lugha ya kudhalilisha na kuuzi, kiasi wakati mwingine akawa anaomba samahani kwa kutumia eti "LUGHA KALI" ajabu Sikumsikia Jenister Mhagama akimuomba kufuta hizo kauli zake za JEURI.

    Kama anajeuri aionyeshe kutoka kwenye kichwa chake cha juu, sio hicho kingine anachoshika shika mfukoni.
     
  13. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Kutokana na michango wenu ndio kusema tutegemee kuna siku akina lusinde watakuja ingia bungeni na headphone kama akina dragoba,kwani imekuwa kawaida kuwaona waki chat kwa simu na wengine wakipiga zogo kama wako club
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...