Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni sahihi kumpatia polisi wa usalama barabarni leseni akiomba aione

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nsangaman, Mar 30, 2012.

  1. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Salam wana JF
    Naomba msaada wa kufahamu kama ni halali kwa polisi wa usalama barabarani kupewa leseni ya dereva husika pale anapoomba aione
    Na je ni halali kuing'ang'ania na kugoma kuirudisha kwa dereva?
    Asanteni
     
  2. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    mzee uko makini ? Ni nani anasimamia mchakato wa wewe kupata leseni ?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    anaing'ang'ania ya nini? Au anataka mlungula?
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kuomba leseni ni sahihi lakini kung'ang'ani siyo halali. Hiyo ni dalili ya kutaka rushwa.

    Kama unakosa akuambie na kama ikibidi upigwe notofication kama una makosa.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kuna tabia ya kung'ang'ania funguo za gari pia! Muambie tu gari yangu na funguo sikupi! Damn all trafic police in tz!
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    mkuu wana haki hasa ukizingatia nchi imeshachafuka awachelewi kujazana na feki leseni so akiangalia ana hakiki ,kingine inategemea aina gani ya leseni na cheo gani cha traffick alichonacho.....kuna aina za leseni awezi kukukamata traffic ana ka v kamoja tena umpi hata dk 2 kuongea nae...ila kwa kukusaidia kama umehamishiwa dar na kale kastarlet ushakaleta we usiumize kichwa wengi wao awavuti nyingi kubwa sana BUKU 3 yaani 3000..so kila ukiamka asbh weka kama alfu 4 za buku buku kwenye kadubwasha cha mbele utaendesha klwa amani na hata ukitaka kupita taa nyekundu ruksa hali una cha kuwasitiri
     
  7. B

    Ba Brio Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu hawa jamaa ni watanzania halisi kabisa. Hata siku moja hawawezi kung'ang'ania leseni kama huna kosa. Siri ya hawa ni kuwaheshimu na kuheshimu kazi yao. Kwani mara ngapi wametukamata na makosa wanatusamehe tena wakati mwingine bila hiyo hiyo bk 3 ya kawaida? Kwa sababu wabongo tunapendana ndiyo maana traffic anakubali kupokea elfu mbili ili akupe muda ukarekebishe makosa yako. Mimi naamini kabisa 50% ya magari huku barabarani yana makosa. Tena ukizingatia waendesha magari ni wengi kuliko madereva! kwa kifupi trafik akichukua leseni yako ana mpango wa kukusaidia, wewe toa tu ushirikiano hata kama huna kitu. Je uandikiwe 60,000 kwa kukosa safety eqpmnts au akusamehee kwa bk 3 ukanunue safety eqpments zako zote kwa 15,000?
     
Loading...