Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni Raisi Gani Africa Atakae Weza Vaa Hivi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndallo, Jan 6, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Obama Ndani ya Malapa.jpg Ni kiongozi gani hapa kwetu Africa atakae weza kuweka Upresdent wake pembeni na kua kama kiongozi huyu mkubwa duniani?
     
  2. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kumbe obama ana kamguu ka kisela!
     
  3. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    JAH KAYA......

    mix with urs!
     
Loading...