Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni Rais gani Tanzania atakaesubutu kufanya kazi kwa vitendo kama

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shine, Dec 23, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Je ni Rais gani Tanzania atakaesubutu kufanya kazi kwa vitendo kama Nyerere alivyofanya wakati wa ujenzi wa vijiji vya ujamaa?

    188943_162126363840443_122605691125844_310200_126633_n.jpg
    Bilashaka hayupo na sidhani kama atajajitikeza
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
  3. j

    jumalesso Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh kuweni na adabu kidogo hivyo vijiji alivyoanzisha mbona vimelalamikiwa sana na mababu zetu!
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo umenivunja mbavu kabisa yani pilipili na ndizi kabisa hiyo nayo ni tabia ya kipekee kabisa
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata kama vimelalamikiwa alikuwa na nia njema nae alijituma na kama makosa yalikuwepo ni ya kibinadamu kawaida
    ngoma ni huyu jamaa wetu wa sasa kila akifanyacho lawama kibao zinamjia nyuma
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwingine mwenye hizo element za kufanya kazi ni EL.
     
  7. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    kwani ni rais gani ambaye aliwahi kupongezwa na mtu kutoka Geita mpaka Ikulu Magogoni huyo mtu alitoka Geita na usafiri wa baiskeli!
     
  8. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  9. j

    jumalesso Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu usisahau kuwa hivi sasa vyombo vya habari ni vingi na uhuru wa habari ni mpana kuliko zama zile za zidumu fikra sahihi za Mwenyekiti pia idadi ya watanzania imeongezeka maradufu na idadi ya wasomi pia sasa hatutotenda uadilifu kama tutalinganisha idadi ya lawama. Babu yangu mpaka anakufa alikuwa akilalamika sana suala la vijiji vya ujamaa kwani alihamishwa mahala alipojijenga na penye rutba na kupelekwa pasipo na tija na hakuwa na chombo cha habari cha kumpigia kelele!
     
  10. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hapa huyu mdoe ndio wamemfikisha mahala pake kwenye sufuria ya ubwabwa!!
     
  11. w

    wisenhero New Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah lakini wakubwa tusiwe wachoyo wa shukurani, ni kweli hakuna binadamu asiyekosa mapungufu ila na huyu wa sasa kuna mazuri ameyafanya hata kwa asilimia ndogo.
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mimi nina shida sana na wanahabari wa kikwete na picha wanazotuletea.... hata siku ya huzuni wanaweka ziwe kiubwabwa-ubwabwa, maram bembea mara anapiga ngoma, mara anapiga gitaa....

    it is not fair kwani JK ana moyo wa kujitoea na hujitolea tu, sasa hii reflection wanayompa mie hoi
     
Loading...