Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je ni nani mwenye mamuzi jiji la dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Allyoki, Sep 12, 2009.

  1. A

    Allyoki Verified User

    #1
    Sep 12, 2009
    Joined: Mar 23, 2007
    Messages: 154
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    :confused:wana jamii hebu nisaidieni kwa hili mji wa dar es salaam nani mwenye mamuuzi tuna mameya watatu na wasaidizi wao na meya mkubwa wao na mkuu wa mkoa na wakurugenzi na madiwani je ni nani anaaumua huu mji uendelezwe vipi uwe na rangi gani nk. loh hapa pananichosha.
     
  2. Kakati

    Kakati Senior Member

    #2
    Sep 12, 2009
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 143
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ukweli hata mimi hili linanisumbua sana.
     
  3. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2009
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umesahau, kuna wakuu wa wilaya pia...!
     
  4. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwenye maamuzi ni Rais tu, ndiyo maana jiji lilipopiga marufuku watu kwenda beach, rais aliamuru watu waruhusiwe kwenda...du..bongo bana..
     
  5. p

    paolo Member

    #5
    Sep 12, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata Pinda alisha kuona mkanganyiko uliopo kwenye Jiji hilo, lakini pamoja na yote hayo Diallo wa Mwanza naye anataka nako huko kuwe mkanganyiko huo huo
     
  6. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wenye mamlaka na jiji kwa kipindi hiki ni manispa za kinondoni, ilala na temeke...

    Halmashauri ya jiji na mkuu wa mkoa ni cosmetic and ceremonial posts
     
  7. M

    Magezi JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tutamkumbuka Frederick Sumaye alivyo libadirisha JIJI LA DAR, hawa waliopo ni wizi mtupu.
     
Loading...