Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni nani kiongozi muadilifu na anayehitajika Tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by hasan124, Feb 2, 2012.

  1. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni muda mrefu sasa nimekuwa nikifuatilia posts zinazowekwa na wanaJF, in general karibu kila kiongozi aliyekuwa na uthubutu wa aidha kukemea, kukaripia, kuweka hadharani uozo ama kuhusishwa nao wa ama sirikali au waziri fulani/katibu mkuu/mkurugenzi/meya na hata prezidenti na wengine weengi kama hao basi kwa namna moja amekuwa criticised kwa namna moja ama nyingine.

    Tumeona viongozi kama Sita, F. Mbowe, Lowasa, Z. Kabwe, Madame Spika, G. Lema, Hamad Rashid, J. Mnyika na wengine weengi wakitolewa shutuma nzito kutokana na misimamo yao tofauti tofauti na wengine aidha kuhusishwa na tuhuma hizo direct while wengine kuonekana kushikia bango wenzao kwa namna ya kujichukulia chati VIA tuhuma/kashfa husika.

    Swali langu linakuja, Je, ni nani kiongozi mwenye kujali maslahi ya taifa na anayestahili kweli kuwepo ktk nafasi aliyopo ama kupata cheo zaidi bila kujali itikadi za kichama na KWA nini unadhani anastahili? AMA JF ipo kwa ajili tu ya kupigana madongo kwa kila upande kuvutia kwake na kujifanya mtakatifu?
     
  2. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jiulize.
     
  3. m

    mnyinda JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikifikiria nakujiuliza maswali kama leo ningeambiwa nimchague mtu ambaye nimwadilifu mcha mungu bila kujali itikadi za vyama ningemchagua nani...
     
  4. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Dr.Slaa.
     
  5. m

    mnyinda JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siyo mengi?
     
  6. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    :clock:
     
  7. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli tunahitaji kiongozi,mwenye hofu ya Mungu,mchapakazi,mwerevu,na mwenye kujituma na mwenye kuipenda nchi yake,huyu si mwingine ni great visionaire ama mbunge wa wilaya ya ilemela mwanza mwaka 2015
     
Loading...