Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, ni muhimu kulipa mahari yooooooooooooooooooooooote?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KIBONGOMKUTI, Apr 5, 2012.

  1. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Wanajamvi me nafagilia mila na desturi za Kibantu ambazo ziko bomba,mathalani hii ya kulipa mahari kwa maana ya kutoa shukrani japo kiduchu kwa wazazi/walezi wa mtarajiwa wako (mke). Lakini baadhi ya watu (ndugu na rafiki) niliongea nao kwa uchache wanadai/kushauri kuwa mahari kwa kawaida huwa hailipwi yote ili kulinda na kutunza heshima kwa wazazi/walezi wa mtarajiwa? Wajameni tujuzane katika hili wenye uelewa katika nyaja hizi?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,225
    Trophy Points: 280
    Huo upuuzi mimi siufagilii kabisa.
     
  3. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lipa tu yote...

    Ila siku nyingine..neno hata likiwa fupi,wasomaji watalielewa tu.. Haina haja ya kulirefusha kama ulivyofanya kwenye heading yako!
     
  4. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    By Gambachovu " Ila siku nyingine..neno hata likiwa fupi,wasomaji watalielewa tu.. Haina haja ya kulirefusha kama ulivyofanya kwenye heading yako!"

    Akhsante sana kwa ushauri wako, utazingatiwa
     
  5. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    By Nyani Ngabu "Huo upuuzi mimi siufagilii kabisa.

    Hhahahah sio upuuzi labda pale ambapo mahari inakuwa mtaji wa Biashara mathalani Mzee anadai Binti yangu bila Milioni kadhaa hatoki. Vinginevyo me naona ni pouwa tu kutoa shukrani
     
Loading...