Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni mkono wa el?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mageuzi1992, Apr 5, 2012.

  1. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wapenzi wana JF nimesikia habari za mbunge G.Lema kunyanganywa ubunge wakwe na Mahakama ya Arusha. Niliposikia habari hizi kwanza niliduwaa!! Pili yalifuata maswali mengi sana kichwani
    1. Nini kilichosababisha?
    2. Je hukumu hiyo ni halali?
    3. Je hakuna mkono wa mtu hapo? (Mathalani EL?)
     
Loading...