Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni mhimu kupenda kwa moyo wa dhati?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Viol, Mar 8, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Kulikuwa na msichana kipofu aliyejichukia mwenyewe kwa ajili ya upofu.Alimchukia kila mtu isipokuwa boyfriend wake.Siku moja akamwambia boyfriend wake kama ningefanikiwa kuona dunia tu kwa macho basi ungenioa.
    Siku moja akapewa macho na mtu asiyemfahamu,akafanikiwa kuona kila kitu,akafanikiwa kumwona boyfriend wake.
    Boyfriend wake akamwuliza ''umefurahi?umeridhika?sasa naweza nikakuoa?........Msichana akashtuka sana kumwona boyfriend wake ni kipofu na akakataa kuolewa.
    Boyfriend akaondoka huku akilia machozi....akamwambia girlfriend '''nakutakia maisha mema,naomba uyatuze macho yangu''

    Je kuna umuhimu wa kumpenda mpenzi wako kwa dhati na kujitolea kwa ajili yake?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ni raha sana kupenda, kama hujawahi penda basi naamini kuna kitu kitamu sana hujawahi pata.

    Kuumizwa ni kitu kingine, pamoja na hayo bado kupenda muhimu.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    unatazama lakini huoni, afadhali kipofu wa macho kuliko kipofu wa akili.
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    yaani mpaka umejitolea na kuwa kupofu kwa ajili ya mtu halafu ukatoswa
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    kwahiyo jamaa inaonekana ana mapungufu ya akili?
     
  6. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Upendo wa dhati ni wa muhimu na wa raha pale tu ubahatike kupata anaekupenda pia
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    We penda tu......ukiumizwa basi, unaendelea na safari nyingine!
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    kwahiyo usipompata anayekupenda kwa dhati imekula kwako
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa poa kama angempa jicho moja na ye akabaki na moja....kila mtu aweze kufurahia tabasamu la mwenzie!!
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    basi tusipende kwa dhati?
     
  11. m

    mwanawasi Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mwenye nguo mbili ampe moja yule asie na nguo,,,hvyohvyo huyu mwenye macho mawili alitakiwa ampe moja huyo mwenzi wake....kakurupuka tu cjui kawaza na kichwa part II.!!! By tha way ni muhmu kupenda kwa dhati,lakini bongo(akili) yako iwe active
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    basi jamaa kaingia chaka
     
  13. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ako kastori kamenifurahisha sana na kunisikitisha pia!!

    Ila kama walivyosema wapendwa hapa, hayo ni mambo ya kawaida tu katika mahusiano,
    Sema tu hapo imenogeshwa na kisa cha upofu na kugawana macho......

    Inatupasa mara zote kutoa penzi lote hasa pale unapopenda hasa, sababu kujibana bana nayo inamadhara makubwa kuliko upofu...!

    Mkuu Excellent, usiruhusu jeraha moja la kimapenzi kukufanya kukugeuza uwe mnyama... ie kujibana kutoa penzi lote ni unyama lol
     
  14. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ahsante kwa bandiko hili lenye msaada Kong's
     
  15. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Dunia ikijazwa na watu kama nyie... itakuwa safi sana....
    Afu mara nyingi hao waumizaji huwa hawafiki mbali, mfano Ex angefuatilia stori ya huyo kipofu baada ya kumuacha mwenzie, utakuta wala hakufika mbali.
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Alafu najiuliza huko mbeleni anaenda kuishije na kufurahia mapenzi au maisha kwa ujumla....huku akiwa na macho ya mwenzie?? Je, hilo halitamtesa nafsi yake hasa pindi aonapo vipofu wengine wakihangaika? Dah.....kuna watu wana roho kwakweli!!
     
  17. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mkuu ndo hivo,tunaweza tukapenda ila tunapopenda isiwe sababu ya kupoteza nafsi zetu na majuto ktk maisha
     
  18. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waschana hawana adabu!
    Yaan m nikupe had macho yangu unikatae tena.
     
  19. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    mpendwa ukipenda ndo utapata majibu yoooote uliyouliza hapo
     
  20. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hicho kinakuwaga kiwewe cha muda tu kinachotokana na kuchanganyikiwa kwa ulimbukeni wa hali flani...
    Baadae mtu anapoa na kujitammbua kuwa mambo hayapo kama alivyotaka kuyapeleka
     
Loading...