Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni Mapambano gani anayoyazungumzia Lowassa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Mar 16, 2012.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vyombo vya habari leo vimemnukuu Waziri Mkuu mstaafu Bwana Edward Lowassa (Mb) kuwa Amerejea nchini na "yupo fit kwa mapambano".
    SWALI: JE NI MAPAMBANO GANI ANAYOZUNGUMZIA LOWASSA?!
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni mapambano dhidi ya akina Nape, JK and the like. Kwa kifupi, it is all about to contain impurities and irregularities that appear to block his way towards Magogoni 2015. Let's us join our hands and pray for him. He is enegertic and capable to transform Tanzania into a paradise within 5 years!
     
  3. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je Ujerumani kaenda kufanya nini kama yupo fine. Aturudishie ma bilioni yetu ya richmond kisha aje tuongee but not now.
     
  4. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza sio waziri mkuu mstaafu, hayo mapambano apambane, si tunasubiri kuona wanavyotoana roho, ila ajue hii nchi sio ya baba yake wala ccm, nyambafu
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Very Good Question. Mapambano Gani?
    Mapambano ambayo Taifa zima yanashiriki mpaka sasa ambayo na yeye ni mdau mkubwa ni Mapambano dhidi ya Ufisadi, hasa utekelezaji wa Maadhimio ya Bunge juu ya Ufisadi wa Richimond.

    Au ndio anataka kuanza next stage baada ya kumlipua Jakaya Kwenye mamikutano yao. Kama ni Mapambano haya, niko tayari kushiriki naye.

    Huu ndio wakati NAPE anahitajika sana katika Taifa letu, ngoja tuone kama na yeye atatufanyia mazingaombwe kama ya Madaktari.
     
  6. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    He is not capable. Wa tz lazima tufahamu kuwa mradi tunaopaswa kuufanyia kazi ni kubadilisha huu mfumo wa kifisadi. Hivyo mtu yeyote anayetoka katika mfumo huu wa ccm, is not fit to take the highest position of leadership of our country. 2015 kama sanduku la kura likishindwa kuitoa ccm, nguvu lazima lazima na lazima itumike.
     
  7. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    eti kaenda kucheki mapigo ya moyo na sukari ujerumani hapo ni mbunge tu.... Je akipewa urais si ndio haja ndogo atapanda ndege aende kukojoa south africa..
    Ina maana hata aga khan hamna hivyo vipimo?
     
  8. i

    indiaruwa Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Whether fit or unfit, capable or uncapable; yeye na genge lake lote la Mafisi hadi... hawafai. Richimond-Dowans-Symbion; RADA; EPA; MADINI; WANYAMAPORI;... leo tuko gizani!!! Watanzania bado mnaseme wanafaaa; Kweli sisi WADANGANYIKA
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Acheni chuki binafsi
     
  10. F

    Froida JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Shetani tuu huyu na ana nguvu za kishetani giza nene eti leo vyombo vyote vya habari vimetoa habari ya kurudi kwake kama habari maalumu alipoondoka alimwaga nani,magazeti yote wamemuweka mbele ya kurasa jipya lipi huyu jambazi muuaji anayeua wenziwe kwa sumu ili mradi aingie magogoni hafai huyo binadamu mikono yake inanuka damu na hira
     
  11. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kwa kutaka kujionyesha kuwa yupo fit(sidhani)anatembea kama robot,halafu hawa TBC bana hata kurejea kwa Lowasa kunapewa kipaumbele cha kwanza kwenye taarifa,mbona wakati wa kuondoka aliondoka kimya kimya,halafu yeye sio Waziri mkuu mstaafu,huko TBC sijui kuna nini,ishu za EL zinakuwa kama za mtu aliye juu ya raisi
     
  12. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    .
    Mapambano ya kuhakikisha kuwa Jk na secretarieti yake mpya wanamlipa fidia kwa hasara waliyomsababishia katika kampuni yake ya Richmond(Dowans).
    Halafu kama Lowasa alienda ujerumani kutibiwa na hata kulazwa hospitalini bila kuumwa basi itakuwa anaumwa magonjwa ya nafsi ambayo kimsingi Dr's hawawezi kuyaona katika vipimo vyao. Lazima Lowasa ana hangaiko la nafsi linalomtesa. Ndio maana aliliendea mpaka Nijjeria kwa nabii Jushua lakini haikumfaa kitu. Hata hivyo kuna jambo ambalo ambalo inapaswa tujiulize watanzania. Je ni kwa kodi zetu jamaa anakatiza nazo mitaa kwenda kupima afya wakati anadai haumwi? Maana kuna mfuko wa bunge kwa ajili ya matibabu ya wabunge. Oohoo! Angalieni wajameni tutakuja kutoana nyongo bure hapo serikali makani itakapoinyakua hii nchi.
    .
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    We nae kenge tu lowasa abali nchi au ndo atatuuza kabsa.mwogope hafai hata kidogo
     
  14. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Apambane na nani mgonjwa kama huyo? Anatembea kama amebeba mzigo..
     
  15. W

    Wenger JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    Huyo fisadi hanalolote la maana wanaomfagilia ni wachovu wa kufikiri. haiingii akilini kumfagilia mtu anayewahujumu watanzania wenzake kwa manufaa binafsi.
     
  16. w

    wa home JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jibu hoja wewe acha kutokota
     
  17. w

    wa home JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wa zambi
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wivu wa kike huu.
     
  19. a

    african2010 Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    14 " ‘Ninapomwambia mwovu: "Hakika utakufa," naye kwa kweli ageuke na kuiacha dhambi yake na kuendelea kutenda haki na uadilifu, 15 naye mwovu arudishe kitu kile kilichowekwa rehani, alipe vitu vile vilivyochukuliwa kwa unyang'anyi, naye kwa kweli atembee katika sheria za uzima kwa kutotenda ukosefu wa haki, hakika ataendelea kuishi. Yeye hatakufa. 16 Hakuna yoyote kati ya dhambi zake alizozitenda itakayokumbukwa juu yake. Yeye ameendelea kutenda haki na uadilifu. Hakika ataendelea kuishi.' Ezekieli 33.14
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Madhara ya kutumia makamasi ktk kufikiri.
     
Loading...