Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni makosa ya wanafunzi hawa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maskini Jeuri, Jul 28, 2011.

  1. M

    Maskini Jeuri Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanafunzi wawili wamegongwa na pikipiki wakivuka barabara mbele ya geti la shule, Wapi tanroads? Wapo kwenye siasa wanatekeleza ahadi za Vasco. Ni mara ya ngapi Leo Wamelala barabarani kuzuia magari kupita na wanadai matuta. Namwomba Mungu mwenyenguvu awazuie FFU wasiwapige tena risasi na ccm wasiseme tatizo ni CDM.
    Kwanini kivuko/matuta yakosekane mbele ya shule?
    Wadau semeni Kama hakuna uzembe hapa!
    Source: Radio one breaking news
    Amkeni!
     
  2. e

    erneus kyambo Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali ya chama cha magamba(ccm) imechoka ndio maana inatuchosha wananchi!
     
Loading...