Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni Mafanikio ya Operesheni sangara?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tzjamani, Oct 23, 2010.

  1. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Je ni Mafanikio ya Operesheni sangara?

    Jinsi watu wanavyojitokeza kwenye mikutano ya kampeni na namna kampeni za mtu kwa mtu, kupitia simu na mitandao mbali mbali. Hamu ya mabadiliko imekuwa kubwa sana.

    Tuwapoengeze CHADEMA kwa hili.
     
  2. THE GAME

    THE GAME JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ni kwamba watu wamechoka na maisha ya ahadi no changes so we need true changes.
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    yes,imechangia pia kuwaamsha watanzania kwa kiasi kikubwa sana
     
Loading...