Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni lazima?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jaffary msikivu, Oct 19, 2012.

  1. j

    jaffary msikivu New Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 16, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni lazima mke mpya abadilishe mpangilio wa mazaga zaga chumbani kwa mume wake mpya?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    mhhhh .............
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    je mwanamke mkukuu kuu na mme mpya??
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni nini? Kwa ufahamu wangu dada zetu walio wengi ni wataalam wa kupamba na kupanga hususani kama mna uhusiano wa namna hiyo na wewe mwenyewe nyumbani kwako kuko hovyo! Katika zoezi hili, kila mwanamke hupendelea mpangilio wa aina fulani ndani ya nyumba na ni ngumu namna ya upangaji kufanana na ndiyo maana huyo mpya kaja na mpangilio mpya!
    Mi nafikiri hilo si suala la kuumiza kichwa, bali ni jambo jema maana nyumba yako inabadilishwa muonekano na kupendezeshwa zaidi.
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Swali lako ni jepesi sana unatusumbua tu akili zetu...waulize shemeji zako watakuwa na majibu ya jinsi ndugu yao alivyo.
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Sio lazima, ila mara nyingi taste hutofautiana hivyo ni nzuri kutii kiu yake.

    Looks like u r still in love with ur X ndio maana unaoneshwa kuhold on to the memory. Unaonaje ukienda kumuomba mrejeane kuliko kumuumiza huyo wa sasa hivi na wewe mwenyewe!
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Sio lazima, ila inapeza aweke mazingira vile ambavyo anaona yeye haitampa shida katika kumbukumbu ya vitu
     
  8. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,671
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    kawaida sana, kwani nyumba ni ya mwanamke, wanaume tulio wengi tunakuwaga rafu au hatujui kupangilia vitu
     
  9. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
  10. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Kocha akipew timu, lazima aingize mifumo mipya . Maana yake ni kwamba mifumo ilotumiwa na kocha wa zamani ilikuwa mibovu. Ndo mana timu ikawa inachemaka
    ANGALIZO:
    Neno langu si sheria
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,956
    Likes Received: 9,523
    Trophy Points: 280
    Mwachie uhuru bana wa kukiremba chumba labda mpangilio wako ulikuwa ni wa kinjemba njemba hauna mvuto kabisa kwa mkeo...basi hata mke kukipanga chumba upya inakuwa issue!!! DuH!!!!

     
Loading...