Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je ni lazima kutoka nje ya ndoa kisa ujauzito??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 18, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    kama jibu ni ndio andika Y
    Kamaa hapana andika N
    kama huna jibu andika S
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwani hii ni kipima joto cha ITV ambako majibu huwa katika asilimia bila kutaja idadi ya waliojibu (sample size)?
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Jibu langu = N
     
  4. P

    PELE JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mke kuwa na mjamzito haina maana haruhusiwi kufanya mapenzi na mumewe, lakini wakati huo huo kuwa ujauzito mwingine huwa na complications ambazo daktari huziona zinaweza kuathiri ujauzito na hata maisha ya mama na mwana na hivyo kutoa ushauri mama asifanye mapenzi mpaka baada ya kujifungua. Pia kuna wanawake wengine ambao hutumia ujauzito kama sababu ya kukataa kufanya mapenzi pamoja na kuwa hakuna complications zozote zile. Hebu liweke vizuri swali lako. Je, kutoka nje kunasababishwa na complications za mjamzito au hataki tu kufanya mapenzi kwa sababu ni mjamzito?
     
Loading...