Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Ni laana ya CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tzjamani, May 29, 2011.

  1. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Najiuliza CHADEMA waliomba maandamano ya amani Arusha yakavurugwa na Polisi. Hii ni baada ya uchaguzi wa Meya kuchakachuliwa chanzo Chitanda. Sasa kuna ugomvi Arusha, UVCCM wanataka kumfungia CHItanda ofisini.
    Je ni laana?

    CHADEMA walitakiwa kuongoza kambi ya upinzani lakini mizengwe ikafanyiwa ba kina H. Rashid wa CUF, sasa wana mgogoro na H Rashid ametolewa kwenye uongozi.

    Je ni laana?

    Naamini wenzangu kuna mengine mengi toka wakati wa uchaguzi ambayo yametokea kuhusu CHADEMA kuonewa..................................endeleza.
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haha,yawezekana ni laana na bora uiepuke kama unajipenda!
    Anakuja Ndovu Twaa nae anataka kuivaa chadema,kesho utaambiwa mke na watoto wame mkimbia
     
  3. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kweli mkuu hata wakina Makamba Snr na Tambwe walikuwa wakitoa maneno ya kejeli kwa waTz Tambwe alipeleka watoto kwenye mjadala wa sheria ya katiba, Makamba naye alisema hakuna haja ya Katiba sasa wako wapi ni LAANA YA WATANZANIA
    Peoplez Power
     
  4. b

    baraka boki Senior Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 181
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ccm wanefulia
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Ni laana Juzi tu hapa Lipumba alishindwa kukemea wabunge wa CDM kuswekwa ndani leo Magdalena kaweka ndani na polisi hao waonevu na kuuuwa wananchi nao wataandamana sasa wanapaswa kujua kwamba nchi ni yetu tunapaswa kuipigania na kutetea haki za wananchi badala ya matumbo
     
  6. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Acha mawazo finyu ya kuamini vitu visivyo na misingi thabit. Leta hoja zenye msingi kwa manufaa ya watanzania. Ikiwa laana au baraka haitusaidii wala haileti manufaa kwa wa tz.
     
  7. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ninachoamini ni kuwa CHADEMA wanapigania haki ya wanyonge na amani ya kweli. Sijui umetoka kwa jamii gani ambayo haiamini kutenda mambo mema na kwamba ukiwa mtenda maovu laana itakupata.
     
  8. g

    gambatoto Senior Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jibu simple tu "NDIYO":A S-confused1:
     
  9. z

    zamlock JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    usicheze na Mungu
     
  10. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haki haidhulumiwi bali inacheleweshwa. Mtenda maovu kwa faida yake lazina laana imkute. Acha wanamagamba watafunane wenyewe kwa wenyewe na watawala wenzao CUF, Hahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  11. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hebu nikumbushe kati ya BARCELONA na MANCHESTER nani alishinda vile ?
     
  12. O

    Omr JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    labda manchester pia waliwatendea kosa CHADEMA
     
  13. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bado mchakachuaji wa kura, asubiri laana yake wakati wa uchaguzi ndani ya chama.
     
  14. k

    kakini Senior Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha mazuzu kilichakachua matokeo na sasa kuna mpasuko kama ule wa bonde la ufa na nina uhakika utawala huu hautafika 2015
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    wala si laana bali ni ukweli ambao ccm na wenzake wanakataa kuukubali kuwa cdm wako sahihi. Sasa ukweli unawatafuna
     
Loading...