Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JE NI KWELl JAMII FORUMS IMEPOTEZA UMAARUFU?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Apr 22, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,038
    Likes Received: 5,221
    Trophy Points: 280
    Nauliza tu.
    Eti ni kweli baada ya kuwa offline kwa kipindi kirefu jf imepoteza dira?
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    we unaonaje?
    sorry....
    HOW DO YOU FIND IT?
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mikela's Join Date is Fri Feb 2010.........JF ipo toka 2006...haijapoteza dira.....ku update system sio kupoteza dira...MODS funga hii thread
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Wastage of:
    -PEN
    -paper
    -TIME(u and users)
    -LABOR and
    -SPACE and
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Brain's bits as well wtf!
     
  6. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unachosema ni kweli kabisa angalia participation ya wale members maarufu waliyoinyanyua JF na kuiweka kwenye chati ambayo imekuwa ndogo sana na hata jumbe zinazotumwa zimepungua sana na pia idadi ya watu wanaokuja hapa na kulog in kwa siku si kubwa kama ilivyokuwa awali labda hali itabadilika.
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    :rolleyez:
     
  8. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    siku zote ukweli unauma lakini ukiangalia kwa makini wengi humu wameanza kutokuwa na shauku la kuingia kama kusoma au kuwacha maoni hii ni kutokana na mfumo huu uliowekwa hivi sasa ,kama zamani ulikuwa unapita maskali na kuzungumza na wenye maskani bila ya kuingia ndani sasa inakubidi uingie ndani kisha wende huko vyumbani, na sio kila mtu anawakati wa kufanya hivyo , binafsi nimekuwa nimekuwa mzito sana wa kuingia lakini ,mazoweya yanatabu (Mgema Akisifiwa Tembo huliengeza maji )
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,038
    Likes Received: 5,221
    Trophy Points: 280
    Mbona walia mwana kwetu?
    Hivi yuko wapi nguli, pearl, jeni, na wengine wengi?
    Hakika mi naona umaarufu wake kushnehi, tusiongee ushabiki.
    Kinachotakiwa tukifanye ni kufikiri namna ya kuifanya iwe hot kama zama zile za mchakamchaka.

     
  10. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Lets See....labda because ya development za hapa na pale user wengi wanaona uvivu kuanza kutafuta thread wanazojua ni za moto.Kingine labda source za information ambazo huwa ni mwiba kwa uma na kwa watu binafsi ambazo zilikuwa ni za kwanza kufika hapa kabla ya popote pale.Zimeadimika...lakini hili linaaweza kuwa ni kwa pande mbili either tuliokuwa mwiba kwao sasa wamejirekebisha so hakuna mengi.Ila close to uchaguzi watasogea tu user..wengine hata member of pariament watasogea humu kupata details za mambo mbali mbali kuweza kuwakilisha kwa wananchi.
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu punguza jazba kidogo. inawezekana mtoa mada ana hoja.
    Ni sahihi kuwa idadi ya wanaolog in imepungua lakini binafsi sina hakika kama umaarufu umepotea kwani kupungua kasi ya kulog in kwa members sizani kama ni kipimo sahihi cha kupima umaarufu wa JF.
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu,
    Tusiwavunje nguvu wenzetu wanaojinyima usingizi hii kitu iwe bora.Wako watu pia hawalali wanataka kuiua hii kitu ndio maana Maxene and team wanabadilbadili mifumo kuiweka hai....hata mimi nilkisumbuka kidogo na mabadiliko haya lakini niliwaomba maelekezo na kutoa ushauri kuboresha...kuijadili hapa sio suluhu....sorry kama sikueleweka lakini nildhani mtoa hoja hajuai yale ya BCS na Jambo Forum amabapo watu walikamatwa pia.....kauchungu tu si jazba wala
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Da! Umetonesha kidonda ambacho kilianza kukauka. Nimekusoma safari.
     
  14. m

    mtoto wa mjini JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 996
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 80
    Safari bana,kwanini mods wafunge hii thread?,unaogopa nini?.
     
  15. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Hapana hapana, wewe sio mtanzania halisi km unaona JF imepoteza muelekeo.Iko sawa kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ulitarajia muelekeo alete nani?
     
  17. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka huo utafiti umeufanya lini? tuambie basi walikuwa wangapi na sasa wamebaki wangapi, mi nasema hivi jf ipo juu na hii ndo sehemu ya kusemea mambo yako kwa uwazi,
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Naomba usome rai yangu ya awali hapo nyuma......sisi tunalog in tu....kuna watu wanaumiza vichwa vyao hii kitu iwe bora na salama......na isiuawe na wabaya wake...big up to Maxene
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Shida ni kuwa threads ni nyingi kwa sasa na sitaendelea kukua.....baadhi ya oldies wanatafuta threads hot ili wachangie.....sasa hivi waaanzishaji threads wengi wanaleta nyepesinyepesi na hivo kuto hamamsisha vizuri uchangiaji wa ma oldies....
     
  20. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Number of Members: 17,511
    Total Threads: 44,744
    Total Posts: 882,445
    Currently Online: 2701

    Wembe ni ule ule hakuna kupoteza mwelekeo wala dira.
     
Loading...