Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli?

Discussion in 'JF Doctor' started by Yusuph Salehe, Nov 15, 2010.

  1. Y

    Yusuph Salehe Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli kwamba mtu asipofanya ngono kwa miaka mingi anapata madhara??
     
  2. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sina majibu ya kitaalam lakini kuna watu wameathirika kisaikolojia kwa kutofanya tendo la ndoa. NKuna jamaa yangu alikutana na dada mmoja nchini China, alikuwa anajibu kwa ukali sana kila akimuuliza swali baadae akabadili upepo na kuongelea mambo ya mapenzi. Yule dada alikataa kumsikiliza mwanzoni lakini baade akawa mchangiaji mkubwa sana na ndipo alipomuuliza jamaa yangu kama ni raha kufanya mapenzi. Alikuwa na miaka 31 lakini hajawahi kufanya tendo la ndoa. Jamaa yangu alihisi kuwa tatizo lake liko hapo ndo maana anajibu kwa ukali,....... baada ya dozi ya kibongo ya wiki moja yule dada alibadilika sana ......... Akawa muungwana na mstaarabu sana............nadhani hayo ndo madhara.
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hakuna Madhara yoyote utakayo yapata.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    nafikiri utaathirika kisaikoloji. Ila hamna madhara mengine zaidi
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Madhara gani ya kisaikolojia?
     
  6. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hakuna madhara yeyote
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    akili inazubaa otherwise awe ni mtu wa mazoezi
     
  8. J

    Jafar JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa ndume hakuna madhara, kwa jike anaweza akapoteza uwezo wa kufikiri kimaantiki.
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nadharia zenu si za kweli. Hazina uthibitisho wowote wa kisayansi wala kidaktari.
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,796
    Trophy Points: 280
    Makusudio ya ( ngono) kwa wale waliowa lakini sio zinaa Ni hivi Mambo Matatu

    (1) kuhifadhi nasaba (kufanya ukoo uendelee)

    (2) Ktoa Maji amabayo yanadhuru kuyazuwiya katika mwili tu yakawa huyatoi.

    (3) Kukidhi Matamanio, na kupata Ladha ya jimai (Ngono)

    Mambo hayo matatu ndio Makusudio hasa ya ngono. Ama Ma Dokta wanaona kwamba ngono ni mojawapo ya sababu za kuhifadhi Afya ya Mtu. Mtu akizuwiya kutowa Manii kwa kutofanya Ngono muda mrefu sana wa kudumu humzushia Mtu Maradhi mabaya, mfano kama wasiwasi,Wazimu,na Maradhi mengineyo.

    Kwa hivyo yatakiwa Mtu ajilazimishe Mambo Matatu.
    (1) Asiache Mwendo awe anatembea tembea kila siku.
    (2)Asiache Kula chakula ili chango zake zisifungane Tumboni.
    (3)Asiache Ngono kwa mke wake, Kwani Kisima kisichotekwa maji yake, maji hupotea yakawa hayatoki tena.
     
  11. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mkuu nimekugongea asante!
     
  12. r

    rmb JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani ufafanuzi mzuri umetolewa labda cha kuongezea tu, huyo aliye katika umri wa kufanya ngono lakini hafanyi ni kwa ridhaa yake ( kaamua kukaa hivyo kama mapadri) au unashindwa kumpata mwenza kutokana na sababu moja au nyingi! kama ni sababu ya pili, nadhani anaweza athirika kisaikolojia kwa kiasi flani
     
Loading...