Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Sep 14, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Habarini wakulu!
    Kufanya oral sex ni sawa na kutenda kinyume na maumbile???
    Nimeuliza hivi kwa sababu kuna jamaa yangu wa karibu anasumbuliwa na hili jambo kutokana na GF wake hapendi oral sex na kusema haina tofauti na kutenda kinyume na maumbile! Je hii imekaaje na ina ukweli ndani yake?
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hawa nao nimekosa la kuandika:confused2:
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Pole Kimbweka kama unafanyiwa hivyo!
    Kuna rafiki yangu anaitwa Mganyizi atakuja afafanue vizuri hapa, na naamini utatoka ukiwa na amani!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Shem nilitegemea weye hapa ndo ungejieleza hadi kwa lugha za malaika ili kuweka sawa hii maneno!...huh!
    Au mods waiweke kule kwa Maria-Roza ili watu watoe ma'uzoefu nini?
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    PJ sio mimi ni mshikaji wa karibu ndiye kapatwa na mambo haya ila wataalamu waje wadadavue ili kuwapa ufasaha wa jambo hili na mwandani wake:welcome:
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha shemeji powah ngoja ikihamishwa hapa ubaoni baba hapendi.....
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh :confused2:
     
  8. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Oral Sex ndio nini??:confused2::confused2::confused2: au alimaanisha oral paste?
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani hakuna mwenye jibu?
    maana naona kila mtu anakwepa swali. haya tumsubiri Mganyizi na mkuu Fidel hawatakosa la kusema.
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    askofu umeniangusha.
    Nilikutegemea ungetoa somo.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha mkuu umenichekesha mpaka shemeji yako amenijia juu.
    Huyu mkuu asome tu hapa Oral sex is sexual activity involving the stimulation of the genitalia of a sex partner by the use of the mouth, tongue, teeth or throat. ...
    Sio dhambi imradi tu muhusika akubali kuzama hata chumvini nako tu imradi akubali ni makubaliano ila kuna nyeti nyingine ukizama unababuka mdomi wallah nakwambia.
     
  12. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :becky::becky::becky: jamani jamani Fidel80 una maexperience nini???
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha imewahi nitokea hiyo nilizama sehemu siyo kumbe mtu anakula mpaka mifupa kama fisi si nikababuka mdomo wote
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    unamwonaje huyo ni mtaalam!
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhhh....
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahaha mpwa bana vp mbona kimyaa umefichwa wapi?
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Kuna gest moja mitaa ya msalato mpwa.....hawa wagogo hawa ni wa kuwaangalia sana manake unaweza kuharibu.....vipi chimbo la chawote lile....:confused2:
     
  18. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :confused2: mh!! haya bana!!!
     
  19. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hata wewe? mie nilidhani upo bize na kigango......:smile-big:
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Twende taratibu,, mbuyu ulianza kama mchicha vile vile...:becky::becky:
     
Loading...