Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JE ni kweli?....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Jun 9, 2009.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Jun 9, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nimesoma katika blog ya The Hill of Wealth eti.....
    Mwanamke amaye ni mwepesi kutoa machozi mara nyingi anakuwaga ni mzuri sana lipokuja suala la hisia katika maeneo yote ya maisha hii ina maana kwamba mwanamke mwenye kumwaga chozi mara kwa mara ni mtamu chumbani kwa sababu anaweza kujieleza katika lugha ya mapenzi (love making, act of marriage) Na mwanamke mwenye macho makavu maana yake ni mgumu kuji –express wakati wa kuwa mwili mmoja.

    Wanawake wenye machozi ni mara chache sana kuwa baridi (frigid) wakati wa kuwa mwili mmoja kwani ukimwandaa ni rahisi kuwa connected kihisia.​


    Je ni kweli? Kama ni mweli kuna umuhimu wa kuhudhuria misibani ili kuweza kupata wachumba?​
     
  2. R

    REOLASTON Member

    #2
    Jun 9, 2009
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenye uzoefu waje kusema kweli. Yo yo , fidel na Bubu ataka kusema
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Mnh, kwa ku cheat hao!!!

    ...na experience mbaya sana na wanawake wanaotoa machozi na kuangusha vilio hata kwa mambo madogo madogo. Wanawake hao mara nyingi 'wamejaaliwa' tabia za u -selfish, -insecure, -untrustworthy na -unfaithfulness!
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    saa nyingine inategemea na jamii..kwa wazungu...labda..kwa siye....tabia halisi ya mtu ndo ina chukua nafasi kwanza! kujiliza inawezekana wakaigiza tu 'kukuibia'..inabidi kuwa mjanja...hasa huwa analia wakati gani??
     
  5. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Swali zuri. Analia wakati gani hasa? Maana bi mkubwa ambaye mkigombana kidogo tu, Chozi. Akiomba kitu ukimuambia avute subra, chozi. mkianza tu ku-do, chozi! mmmm, anatia watia wasiwasi maana itafika mahali mwanaume ataona anatumia machozi yake for her selfish end!
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehe ngoja niifanyie kazi hii haswaaa umegusa Ikulu.
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Jun 11, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ah wewe Fidel siyo kwa maana unayofikiria wewe. Hii ni kujie-xpress kwa maana halisi ya neno hilo yaani kuelezea, kuonyesha hisia/ feelings zake.

    Pole duh yaani wewe umeshaathirika kabisa na hii kitu. lol
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haya ahsante ulishanipeleka kunako yaani we acha.
     
  9. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Amekubania uhondo ati!
     
  10. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hi wajameni wa pande hii. Ni siku nyingi sijatokea humu. Natokea tu nakutana mchokozi MJ1.
    Kwenye mada
    Mj1 na wengine,
    Kwa uzoefu wangu wanawake wa aina hii ni watu hatari sana. Ila kwa utamu ni watamu hasa. Ni wepesi kudanga kwa kutumia silaha ya machozi. Wana joto sana hasa wanapolia na hii husababisha hali fulani ambayo ukiwa karibu utavutiwa tu kufanya majambozi na kusahau kuwa saa chache kama sio dakika kulikuwepo na kuhitilafiana.
    Kwa uchache ni hayo.
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Jun 11, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tafadhali ntake radhi- nimekuchokoa wapi? (Joke)

    Mh kwa hiyo unakubali kuwa ni watamu . Sasa kama unasema ni hatari pia mbona unaharibu uhondo? Si wanasema mwanamke kudeka kidogo sunna? Unajisikiaje ukiwa faragha na mdada mwenye kulialia?
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Jun 11, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Eti Mchokozi!!
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...sawa na mbwa kujipekea mdomoni mwa chatu. Unajua 'kamegwa' nje na uwezekano katika hao, mmoja wao ameathirika lakini machozi yake yanakulainisha... ujinga mtupu!
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Jun 11, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mh Mbu ina maana kumegwa nje ni hulka ya hawa wanaolia lia au kwa mtu yeyote ila hawa wanatendence ya kujitetea kwa machozi?

    Unajisikiaje ukiwa na mwanamke ambaye hatoi vilio uwanjani? wengi wenu huwa mnasema akiwa analia basi unapata sifa kuwa unajua kushughulika au? Unamwadhibu kisawasawa
     
  15. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yeah kumradhi MJ1,,,, Hata hivyo we mchokozi !!!! kama si vijambo basi mambo.
    Ni hatari maana wanaweza kukuharibu akili kwa kilio chao. Mshamba wa mambo haya anaweza akachomoka kwa kuzani kaua kumbe raha.com. Wanafanikiwa sana kuwateka baadhi ya midume maana katikati ya shughuli na mtu huku analia akipenyeza ombi mara nyingi sio rahisi kuchomoka hapo. By the time wajarealise ushapromise ka bajaj!
    Mwanamke akiwa analia hata kama hujamtongoza halafu ukamkumbatia huwa anakuwa na joto la juu sana na hapo ni hatari kama hutakata shauri. Hata MJ1 jaribu, uko msibani labda halafu tafuta upenyo chagua yule alolia sana (sio aliyekuwa anaigiza kulia) ujifanye kumkumbatia uje hapa utuambie hako kajoto kakoje.
    Lakini kuna haka kamtindo ka hawa akina dada huliaga kumwibia mjamaa. Hawa wako kibiashara zaidi. Hutumia vilio ili khamasisha mjamaa aongeze bidii. Na ikibidi na chati yake ipande. Maana utasikia tunaambiana ahh demu flani analiaga huyo sijapata kuona. Ukisikia hivyo na kesho anarudi tena hapo hapo. Sio mchezo umemfurahisha ila! KILIO.
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Jun 11, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ah umenichakesha sana ati nitafute mwenye kulia nimkumbatie duh. Pagumu hapo kaka!

    Hujatulia hata kidogo shemeji yangu yaani eti wezajikuta umepromise ka-bajaj!! Lakini si unaweza kupromisua- Kurevise promise unasema tu kuwa hukuwa na akili timamu ulipotoa promise au? Hairuhusiwi?
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    hiyo labda mahakamani,,,,,
     
  18. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mara nyingi wanaume wakipenda kweli kweli hawathubutu kuvunja promise. Ukiona mwanaume anayevunja promise basi huyo ni Fataki. Huwa tunakwazika sana maana miahadi kibao inabidi ujipinde ukamilishe ahadi la sivyo utashtukia unaingia mitini na huku ka roho kanakuuma ukikumbuka mtoto alivyo. Ndo maana nikwakwambi ni hatari sana hawa.
     
Loading...