Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kitalolo, Jul 7, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuwa Tanzania ndio nchi pekee duniani inayoongoza serekali kwa kutumia nguvu za giza, na kuloga wananchi wake ili wasijue haki zao na kuzidai. eti kuna wakatiu hata bungeni walimwaga unga mweupe ili kuwapumbaza wabunge ndio maana wabunge wote waliokuwa bungeni kipindi kile ni mazoba hawajui wanachoongea wakitoka nje ya bunge aklili zinawarudia wakiingia tu bungeni akili zinahama.
    Isipokuwa wabunge wa chama kimoja kinachoanza na mungu na kitamaliza na mungu ndiye anawasaidia akili zao kubwa zinatawaliwa na akili ndogo za kichawi?
    wakitetea jambo wanaonekana kama wakaiidi
    kama unajua lolote kuhusu hilo utujuze


    PIA KUNA TETESI AMBAZO BADO HAZIJATHIBITISHWA :
    Kuwa ukiingia mjengoni kwa lengo la kuongea kitu cha maana siku hiyo lazima usingizi ukupitie. au unaona nyoka akitaka kukugonga. tetesi hizi ni kwa mujibu wa wahudumu wa bunge wanaolishwa viapo kutokutoa siri zozote za mjengo lakini mmoja wao uzalendo umemshinda
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mh!!!!!!!!
    Hii kitu bila shaka ungeitafutia nyama na ushahidi ingefaa sana jukwaa la siasa!!!
     
  3. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    pa 1 mkuu
     
  4. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    duh nlianza kushangaa jokes gani hii ndefu hv! Kumbe umekosea njia! Haya! karibu lakin kitalolo!
     
Loading...