Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli

Discussion in 'JF Doctor' started by GABE100, May 19, 2012.

  1. G

    GABE100 Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli kwamba mwanamke mwenye matiti malaini ameshachakachuliwa sana mpaka basiiiiiiiiiiiii au ni maumbile na mambo mengine kama mazingira na aina ya msosi?
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    vyotevyote,wengine maumbile wengine used sana
     
  3. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Maumbile tu..
     
Loading...