Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli?

Discussion in 'JF Doctor' started by Mmbaga_m, Apr 11, 2012.

  1. M

    Mmbaga_m New Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr ni kweli kuwa mwanamke asiyetoka ule ute unaovutika kama gundi hawezi kubeba mimba?
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Hata nami nina swali hlo hlo huwa linanitatiza.
     
  3. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupatie the real situation that is what is exactly happening to you ndipo tukusaidie.
     
  4. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kawaida mwanamke anatakiwa kutoka ute kabla ya tendo la ngono. hii hutoke pale mnapo tamanishana (chezeana , kufanya romans), kazi za ute huu ni kuzuia michubukko wakati wa tendo, na pia kusaidia mbegu za kiuume kwenda kwa haraka katika mirija ya mayai ya kike. kama mwana mke hatoki ute huo wakati huo basi ni kwamba bwana hajmridhisha na yeye hajapata nyege, au hana feeling, ni rigid.
    pia ute kawaida hutoa wakati mwanamke anapata ovulation, yaani yai linatoka. wakati huu mwanamke hujisikia joto kupanda na kutaka kufanya mapenzi. ni kipindi hiki ambapo mwanamke huweza pata mimba kwa urahisi. lakini kutotoka ute kisiwe chanzo cha kusema kwamba mwanamke hapati mimba si kweli. pia kumbuka kuwa ute utokao wakati wa kushikana au romans hautoki katika mirija, bali katika tezi zilizoko katika mashavu ya uke wa mwanamke (k*m*)
     
  5. k

    kamili JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    si kweli.
     
Loading...