Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GILLO, Jan 28, 2012.

  1. G

    GILLO Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari wanajf na hongereni kwa juhudi za kuelimishana,
    kama miezi mitatu iliyopita nilikuta post huku jamaa moja akilalamika kuwa mpenzi wake ni wa baridi yaani wakianza ule mchezo hahisi joto lolote kutoka kwenye tamu, nikachukulia mzaa but katika zungumza zungumza na washaji mbalimbali akajitokeza mshakaji na kufunguka kuwa yeye alipatwa na mkasa kama huo pia demu moja naye amesema kuwa kaachwa na jamaa yake coz of dat,nilipowauliza mshaenda kwa doctor wote wamesema kuwa wanaogopa kueleza suala hilo kama ilivyo ada mficha uchi hazai nimefunguka humu ili mnijuze
     
  2. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Usitumie maandishi mekundu,
    hayafai,
    yanaumiza macho,
     
  3. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Nimefungua tu hii thread nimeshindwa kuisoma maana nadhani rango uliotumia imechakachuliwa
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    imekaa kikubwa hii, hapa si mahala pake
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tuwasubiri waliyokutana hili jambo wafunguke hama ama madaktari wenyekujua suluhisho la hili watujuze
     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    ni kweli ndugu yangu.....
     
  7. segere

    segere JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ..dah bora mie sikuzaliwa mwanamke manake kila kitu wao tu, dada zangu mna kazi haya mjuzeni huyu ndugu kwa ninyi ambao mnajua tusi hili limewajia manake huwezi toa jibu sahihi kama hujawahi weka THERMOMETER kwa K..
    N.B: Rangi nyekundu hutumiwa zaidi na wantu wa nguvu za giza kuweka sahihi za mikataba michafu, next time avoid hii kitu
     
Loading...