Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by digodigo, Jun 1, 2011.

  1. d

    digodigo Senior Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Je yawezekana kujifunza na kuweza kuongea Lugha ya kiingereza kwa muda wa wiki tatu hapa bongo na kama yawezekana tufahamishane ni mahali gani hapo waheshimiwa? na ni kiasi gani?hii ni kwa mtu ambaye totally hajui abc
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    Anatumia lugha gani kwa sasa? kama ni kifaransa ama kijerumani (though am also shallow)...ninaweza kumfundisha mimi...bei kwakweli tutakubaliana! na masomo ni monday to friday 6pm to 7pm au weekends..tunaweza kuongea zaidi!
    kama ni kiswahii.......well, naye pia though sina experience tunaweza jaribu.
     
  3. d

    digodigo Senior Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anaongea kiswahili,je wewe una profession gani na wapi unapatikana?
     
  4. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wiki tatu ni muda kidgo sana kwa mtu asiyejua kabisa abc za kiingereza. Atenge angalau muda wa miezi 4 na kuendelea.
     
Loading...