Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je? Ni kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwanakili90, May 31, 2011.

  1. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Penzi linaweza vunja undugu?

    Nawasilisha wana MMU.
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Undugu kati ya nani na nani??
     
  3. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Kati ya ndugu wa mume na mtoto wao,au kati ya ndugu wa mke na mtoto wao.
     
Loading...