Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sebali, May 24, 2011.

  1. S

    Sebali Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya watu hudai kwamba wanawake hutumia muda mwingi kufikiria namna ya kujenga maisha, kama vile jinsi ya kuwa na maisha mazuri. Lakini kwa upande mwingine wanaume wanaonekana kutumia muda mwingi kufikiria suala la kimapenzi zaidi. Hivyo mwanamke huonekana ni mtu wa kufikiria mambo mazito wakati mwanaume anafikiria mambo mepesi mepesi tu! Je kuna ukweli katika hilo?
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ya nini kutugombanisha wanaume na wanawake kwa hisia zako?
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Swali gumu kusema kweli....
     
  4. Dinipevu

    Dinipevu Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 25
    magazeti ya uwazi,kiu,kasheshe,ijumaa na mengine ya udaku wateja wake ni wanaume? je yaliyomo humo ni mawazo ya kimaisha zaidi?
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmhhh mwanamke anafanya
    yote haya pamoja nakufikiria mapenzi
    (siwezi ongelea sana upande wa wanaume)
    ingawa bado tunatoana ngeu na partner zetu
    lakini tukikaa chini na kuchangia mawazo always
    utapata perfect product.. maana wote tuna akili
    tofauti.. lakini papo hapo napenda kuuaminiakili
    za wanaume
    kadhaa ziko ndani ya surali
     
  6. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    As a man, mara nyingi anapokua na mwanamke anafikiria jinsi ya kumlinda, kumjali, kumfanya awe na furaha, kumpenda na kumuonesha jinsi gani anampenda, kumheshimu na mambo mengine ya kimapenzi zaidi! na katika hali ya kawaida hivi ndivyo wanawake wanataka ndio maana wengine ukimbeba tu kidogo atafuraaaaahi, hiyo ndo hali halisi jama! lakini kwa upande mwingine sasa kama ulivyosema yeye (mwanamke) yupo kimaisha zaidi (japo anakupenda pia) ndio maana watu wanasema....behind every successful man there is a woman behind,
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kweli...Uwongo...
     
  8. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acha kusingizia mbona cjawaza kukutoa ngeu?
     
  9. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sidhani, ngoja nifanye uchunguzi!
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    sababu
    unaogopa ntakurusha dana dana
    hahahahahhaahahha lol
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sidhan kama kuna ukwel wowote. Mwanamke huwa ni mvivu wa kufikiri, sote twajua hilo!
     
  12. p

    pointers JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mi nadhani tumwachie Mungu maana ndivyo alivyotuumba , mkitaka kujifanya watafiti mtaishia
    kupoteza muda tu hapa na wala hamtapata jibu maana km kufikiri wapo wanaume wavivu na wanawake wavivu pia wapo.
     
  13. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ngoja nikuongeze kengine. Kuna ka-newz kanazunguka katika duru za mtandao kuwa, Uzoefu unaonesha kuwa wale wanaume wenye mafanikio makubwa na power katika jamii wana very high sex drive, na wengi wana wanawake wengi sana. Vipi hii nayo ni kweli???
     
  14. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    ni kweli sex drive inahusiano mkubwa na wenye hella anahitaji mtu wa kumstarehesha .abramovich,hugh hefner mswati, dominik s k
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    50%Tu!
     
  16. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    All generalizations are false including this one.
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mfano nani AD?
     
Loading...