Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Landala, May 22, 2011.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jana hapa mtaani kwetu tulipokuwa tunabadilishana mawazo ikaibuka mada kuwa akina dada wasomi kuanzia kiwango cha digrii na kuendelea eti wengi wao huwa hawaolewi na hata wakiolewa huwa umri wao huwa umeenda sana.Naomba wana jf wenzangu mtoe maoni yenu kuhusiana na hili suala.
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Mmmhh
    Kuolewa kunatofautiana
    kila mtu anaolewa kwa muda wake
    Na sababu zake.. wengine wanananguliza
    ndoa halafu masomo wengine masomo halafu ndoa.. yote maisha na sioni tatizo liko wapi..
     
  3. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    baaas hilo ndio jibu la swali hakuna kujadili hahahha masomo kwanza ndoa itafata ndoa kwanza masomo yatafata...
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Jamani jamani Nilham
    ndo nini kupotea hivyo mpenzi...
    Mzima lakini wewe ??
     
  5. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    tatizo ni kwamba wadada waliosoma sana wanajiona na wanadhani hamna mwanamume anayewafaa...kiburi cha elimu kinawasumbua.
    pili, wanaume baadhi wana inf complex ya kuwatokea wanawake wenye elimu kubwa kwa kudhan hawana hadhi na kuhis watatawaliwa na mwanamke msomi.
     
  6. p

    pointers JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanawake wasomi huwa wanajitoa kwenye jamii kutokana na majukumu ya kazi,
    utakuta mwanamke anaondoka home alfajir na kurudi night kwa hiyo unakuta
    hana muda wa kukutana na watu na kma hana mpnz inmchukua muda sana kumpata kwa
    kuwa hajichanganyi na watu.
    pia hawana muda wa kutoka mara kwa mara hasa wafanyakazi wa bank wanaenda job mpaka jmosi sometime mpaka
    j2.
     
  7. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mzima habibty mimi miss wewe sana sana nipooo sijapotea habibty nilitaka unifanyie mpango na mie nikaonane na babu wa loliondo hivi bado yupooo??
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    May 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahah lolliondo tena
    Dahhhhhh niko free nchana wa leo
    naweza kukusindikiza hospital mwaya
    lolliondo mbali na nauli imepanda sana
    Nimefurahi sana kukuona
    tena my dear..
     
  9. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahah me too nimefurahi sawa basi naja kukupitia nikapate dawa ya kuolewa mapema nimridhishe mtoa post hahah si pia ipo dawa hiyo?? jitaarishe nimepata gari ya kitalii lazma tufike mwaka huu hahah mbona watatukomaaaaaaaa
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahah lol
    gari la aina gani hilo mpenzi..
    BM,BENZI, JAGUAR mmmhhhh
    Au ndi yale toyota na nissan
    hahahshhah lol.. haya bi mzuri mie
    A hizi PHD dahhhh watakoma trip hii
    Hahahshhah lol
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Sidhani,maana kuwa wengine wapo masters hata we ukiwa undergraduate wanakuelewa.Halafu mi wengi nawaona wapo open tu hwako complicated unapoongea nao,sio kama ambao hawakusoma sana,ambao hawakusoma ndo wanaringa sana.
     
  12. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimepata jaguar...toyota na nissan si naskia hapana kufika kwa loliondo hahhahahah lool
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndio,wengi hawaolewi maana wanakua wamechezewa sana chuoni na hawatamaniki!!!
    mmh,madongo yatayo fata hapa sijui tu
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    May 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahah
    dahhh umenichekesha kweli
    haya bi mzuri nakusubiria hahaha lol
     
  15. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sa hapo nilipobold kudhalilishana mkuu, sio wote bana wengine twajiheshimu na tunakuwa na malengo yetu.Na kuolewa ni majaliwa ndg
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Elimu ufunguo wa jeneza,hii aliisema bonta kwenye moja kati ya nyimbo zake,sijui alikuwa anamaanisha nini!
     
  17. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wengi wao huwa wanaoanaga na wapenzi wao wa vyuoni. Sasa ikitokea hakuwa na mpenzi chuoni, au walipigana chini, akija huku mtaani ndo inakuwa inshu kupata tena mpenzi. Kuna wadada nawajua wana masters zao ila full frustrations za kupata wachumba
     
  18. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 608
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Matatizo hapa yako mengi kidogo. Ila ni kweli kiasi.
    1. Wasomi wengi hawana muda wa ku sosholaiz. Mda wote wako bize na kazi, research, sijui presentations, projects n.k.
    2. Wengi wanaishi kwene nyumba 'fenced', wana drive. Hamna muda wa kukutana na vijana waoaji.
    3. Maofisini wengi wa vijana wakiume wameoa. Dada zetu wasomi wanaishia kutembea na waume za watu au vijana wadogo. No ndoa
    4. Wakishaona umri unawatupa mkono wanakua frustrated na kujikuta wanafanya wrong decisions mf kumkubali kila kijana. Wanazidi kuharibu.
    5. N.k
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,032
    Likes Received: 9,678
    Trophy Points: 280
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Asante....
     
Loading...