Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by NNYAMBALA, Mar 22, 2011.

  1. N

    NNYAMBALA Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti zamani kulikuwa na watu watatu wenye rangi nyeusi, baadaye Mungu akaleta maji ya kuoga, Mtu wa kwanza akaenda kuoga akatoka Mzungu, Wa pili alipooga akatoka Muasia na wa tatu kwa kuwa maji yalikuwa yamechafuta akatoka Mweusi ( Mwafrika)
     
  2. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Baadaye akawaita, akawaambia anataka kuwapima utiifu wao. Akawaambia wafumbe macho kwa sababu kuna kitu alitaka kufanya na hawakutakiwa kuona.

    Mzungu mbishi, hakufumba macho, mwanzo mpaka mwisho.
    Muasia mnafiki, akafumba kwanza, halafu akafumbua.
    Mweusi mwaminifu kwa chochote anachoambiwa. Akafumba mwanzo mpaka mwisho.

    Mungu alionyesha sayansi na teknolojia.

    Mzungu aliona kila kitu. Ndio maana akitengeneza kitu kinakuwa imara na kinadumu.

    Muasia aliona mwishoni tu, hajui hatua za mwanzo, ndio maana wakitengeneza vitu, vinaweza kuwa vizuri, vibaya, vibovu au imara. Wanabahatisha.

    Mweusi.... Gizani mpaka leo. Hata wembe hajui unaanzaje kutengenezwa, kazi kusifia na kulaumu tu "kile kizuri, kile kibaya"


    GUYS, IT'S JUST A bad JOKE!
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha ha haaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!
     
  4. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa mnatuchanganya kwa nn teke linalokuja lioneshwe wakati watu wamefumba macho au Mungu alikuladili na mzungu au ndo ule msemo mzungu Mungu ukitoa 'z'
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kal kwel, kwel!
     
Loading...