Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli wazazi wetu walianza NGONO baada ya ndoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, May 18, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,006
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli basi kizazi chetu kina laana.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasa sijui unataka uwawazie wazazi wako mambo ya kingono.Namna wanavyochakachuana au vipi?
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Wazazi wetu wengi walikua wameanza ngono kabla ya ndoa... Bibi/Babu zetu on the other hand wao ilikua issue kubwa sana kuzini - mana ndo ilikua lugha yao...
     
  4. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wazazi unaowazungumzia hapa ni wapi ? All i can say kizazi tulicho nacho sasa watu wengi wamekuwa na mahusiano ya kimwili kabla ya ndoa
     
  5. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sijui, ngoja niwaulize....nitarud
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,006
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    umesha wauliza?
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapana kizazi chetu hakina laana ila watu hawalimi kwenye lami siku hizi!
     
  8. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    YES
    Mama kasema, yeye mchumba alitafutiwa na baba yake (babu) wala walikuwa hawajazoeana wakafunga ndoa,
    anasema lakini alijifunza kumpenda wakiwa kwenye ndoa na taratiibu akamzoea na kujikuta anampenda AJABU.

    Pia amesema tatizo la vijana wa siku hizi wanapenda KUTEST kwanza!
     
  9. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kilimo cha kwenye lami ndo kikoje?
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata wao baaadhi walikua wanaanza kabla...sema haikua kwa uwazi kama tufanyavyo sisi kila mtu anajua fulani na fulani wanatoka pamoja na wanajuana kimwili!!!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Partner fafanua pleeeeeeze!!!
     
  12. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata kama umeongopewa utaamini. Wazee wetu wote kila mtu anadai alikuwa wa kwanza darasani je nalo unaamini ?
     
  13. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ngono ni nn?
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mie napita tu,sitarejea.
     
  15. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahaha si ndo hapo sasa, LIKASU lakini si wanasema mkubwa hakosei???
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,006
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    ngono ni tendo la kujamiana, au wewe unalipi jipya kuhusiana na ngono?
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,006
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    wazazi wetu walikuwa kama sisi tu, ngono zembe, mapenzi nje ya ndoa kwa sana tu. Wanatuzuga ili tuamini kuwa wao walikuwa ni watakatifu sana enzi zao.
     
  18. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kujamiiana kwenyewe sijui uncle chelulute,nikianza ntakujibu
     
  19. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ila hiyo avatar yako kwa kweli inaniondolea amani kabisa, kwa kweli kama hujibu PM basi badili avatar, vinginevyo nitakupiga ban, hujui mi ndo invisible? the unbeatable JF king??

    kama kawaida turudi chemba tuzoze kidogo bibie, hapa naona kuna wenye wivu kibao!
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    May 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Saizi imehalalishwa mno tofauti na enzi za wazazi wetu... Miaka ambayo mama zetu wanaolewa tabia ya ngono kabla ya mapenzi ilikua imeshaanza ila kwa uficho saana. Nasema hivyo tokana na ukweli kua babangu kabla ya kuona na my mom alikua na a kid tayari na mwanamke alompenda sana na ilitakwa waoane... but huyo mwanamama alidengua baada ya kupata bwana mwenye pesa regardless kua alisha zaa na babangu na kua walikua katika stage ya kuoana...

    Mfano wa pili nina shangazi yangu alizaa home mwanaume akakimbia baada ya yeye kupata mimba... she was fortunate akapata mume mwingine na wanaishi mpaka leo with five more kids....
     
Loading...