Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli watanzania tuna haki ya kuikosoa serikali na viongozi wake hadharani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by madiya, Aug 27, 2010.

  1. m

    madiya Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    binafsi wa TZ wote hatuna haki hiyo kwani vyombo vya usalama vyote vipo kulinda masirahi ya viongozi mafisadi wa nchi hii wale wa CHUKUA CHAKO MAPEMA msishangae mi kusema hiki nitatafutwa ka mwizi wa mabilioni jamani watz tutanyanyaswa mpaka lini jamani tuamke sasa ahadi hewa za chukua chako mapema sasa basi kazi kununua matoleo mapya ya mashangingi wakati watu hawana dawa mahospitalini
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Is this real breaking news?! Hizi dhuluma na ukosefu wa haki za watu kusema kwa uwazi zimeanza leo?? Hapo breaking news ni ipi ndugu?
     
Loading...