Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli wanawake hawapendani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mhalisi, Sep 12, 2011.

  1. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna msemo wa kiswahili unaosema "wanawake hawapendani", je ni kweli wadau? Kama kweli wanawake hawapendani, ni sababu ipi inafanya wasipendane?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Tunapendana sana.
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hawapendani pale mmoja anapokuwa na kitu na akaonyesha uwezo wake wakipesa basi tambua hapo anakuwa ametengeneza maadui wengi utakuta wanachukiana pasipo kuwepo na sababu.
     
  4. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,188
    Likes Received: 4,857
    Trophy Points: 280
    Tukumbushane hii!!

    Mwanaume alilala nje usiku kucha na alipoulizwa na mke wake akamwambia nililala kwa rafiki yangu, mama wa watu alipopiga simu kwa marafiki wa mumewe anaowajua wote wakakubali tena wa kumi akajibu akisema bado yuko hapa anajiandaa kuja nyumbani. Ukawa ugomvi na ukaisha.

    Sasa ilipotokea mke akalala nje na akajitetea kwamba alilala kwa rafiki yake, mume naye akapiga simu kwa rafiki wa mkewe hakuna hata mmoja aliyekubali kati ya wote kumi aliojaribu kuwapigia.

    Hapo utaona wanawake wasivyopendana.
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Napita ntarudi soon
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    aha..................hbu waje wenyewe
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sio kweli tuna pendana,ila mapenzi yana haribika pale utakapo nitilia kitumbua changu mchanga hapo mapenzi hakuna....
     
  8. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Nakumbuka nilipokuwa form five, kulikuwa na wasichana wawili marafiki sana wakati tunaanza A-level, urafiki wao uliendelea mpaka muhula wa kwanza ulipoisha, muhula wa pili nakumbuka upepo wa urafiki wao ulibadilika sana tena sana, no mawasiliano wala nini ni kuchuniana tu, sasa kuna mmoja hadi tunamaliza six alikuwa tayari alibadilisha marafiki wanne tofauti kwa vipindi tofauti na mwingine alibadilisha marafiki watatu kama sikosei. Hapo ndo niligundua kuhusu tabia za hawa viumbe juu ya urafiki!! Mweee!!
     
  9. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hawapendani wanawake kwani wanapimana kwa ubira wao akiona kazidiwa basi anajenga chuki
     
Loading...